Hạng B1
22/4/14
66
36
18
xxx nuoi giang ho , giang ho nuoi lai xxx chuyen nay da co tu lau roi tai ban it di ra duong nen ko hay gap ma thoi

Hạng B1
22/4/14
66
36
18
KO biết các bác ở trển có được xem, được nghe, được thấy điều xấu xa này ko?
sao lai ko biet vi cu mot ca ra duong la phai nop ve tren mot khoan nhat dinh .( nha rot tu noc rot xuong ma )???????

Xin chia buồn cùng với Bác

Tuy nhiên theo ý kiến và kinh nghiệm của em thì sau này các anh em OS cũng như bất kì người dân tham gia lưu thông đều nên trnag bị đầy đủ kiến thức pháp luật vững vàng, cũng như một số biện pháp nghiệp vụ "rắn" để cảnh cáo tụi XXX và tụi giang hồ "bám đít" kia.
- Kiến thức Pháp Luật
- Các thông tư, nghị định,
- Số liên lạc với người thân tin cậy, hoặc 113 TP.HCM, hoặc các số hotline của Nhà báo, phóng viên ưu tín
- Khi dừng xe lại để gặp XXX thì nên chọn cách "gây chú ý" với người tham gia lưu thông, hoặc những cư dân xung quanh (Trừ trường hợp bị bắt dừng "kiểm tra" trong rừng cao su...). Khi xuống giải quyết cảm thấy không thoả đáng mà có chiều hướng bị tụi "bám đít" ăn ké thì phải hô hoán to lên để đánh động mọi người hiếu kỳ để làm chứng cũng như gọi điện cho các bạn be 2 nào trong khu vực cần thiết để hỗ trợ. Tuy là hơi phô diễn, nhưng đó thực sự là cách tốt nhất để bảo vệ an toàn cho người thân và gia đình mình.

Rất mong được các Bác chia sẽ thêm kinh nghiệm để đối phó XXX và "Bám đít" hiện nay. Nhiều lúc em muốn cầm côn mà đập cm tụi nó tại chỗ luôn..

• Like
Reactions: ntt61
Hạng C
19/12/13
527
89
28
chia bùn cùng bác thật. Lần sau em nghĩ bác nên mở camera điện thoại, quay từ đầu ko có anh fan hâm mộ, quay tới lúc có fan. Nói với XXX nếu có sự việc gì xảy ra thì tố cáo với PC 67. Vì fan có nói chuyện với XXX nên quay lại có bằng chứng.

Tập Lái
26/2/08
33
22
53
53
TP HCM
E ko cần đọc hết 21 trang comment, e nói thẳng luôn. Ông chú bác cùi pắp quá, kêu lên cũng như ko, chẳng khác nào kêu ổng lên để chứng kiến cho có. Rốt cuộc cũng ăn 1 cục gạch.

Hạng B2
19/11/12
393
624
93
Sài Gòn
Xxx bẩn thì em tin là có, thậm chí có không ít.
Em cũng tin có nhiều người quan điểm như bác chủ và cũng sẽ quyết định và làm như bác.
Em không phán xét ai cả, và cũng chẳng có quyền làm vậy.
Nhưng em thấy ngoài bác chủ ra, chưa bác nào biết thật hư thế nào mà đã có nhiều bác vào đây nói XH loạn này loạn kia, loạn đâu chưa thấy, em chỉ mới thấy các bác tự loạn.
Lại thêm có bác còn muốn dùng số tiền lớn lao của mình (những 500k) để kêu gọi này nọ về quay clip xxx. Chưa biết mục đích của bác ý là gì nhưng em thấy có dấu hiệu hơi lạ. Lạ gì chưa biết. :3dchongchong:

Thời buổi loạn thông tin, nếu các bác dễ tin quá chỉ tội cho cái XH đang gồng mình thay đổi mà thôi các bác à.
Em ghét xxx lắm các bác à, em gặp xxx là em xơi ngay, xơi từ trong trứng nước (nếu có thể) bằng một vài thủ thuật của các bác có kinh nghiệm trên os đã chia sẻ với giọng điệu thật tử tế của em.
Nếu các bác bị xxx chơi, cứ bình tĩnh và xơi chúng, sợ gì. Nếu fan xxx xuất hiện (nếu có), em càng thích vì lo gì chúng nó. Em tin là quần chúng tại nơi đó ít nhất cũng có được vài người đứng xem chuyện và quay clip giúp em (nếu truy hô). Còn V2 em ư? Để bảo hiểm lo.

Em lót dép chờ gạch của các bác.

Hạng B2
27/7/14
373
141
43
Nhọ cho bác khi gặp xxx có fanclub là vận động viên ném gạch