Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
thôi ráng sáng mai kêu thợ khoá mở cái cốp sau, lấy chìa ra hi vọng ok.
Nhắm nó ầu ơ không mở được thì đành khăn gói quả mướp vào saigon lấy chìa mới về vậy.
Đặt nó từ tháng 7 rồi mà không rảnh chạy xe vô lấy chìa, giờ thì khỏi mở luôn. hự ự

Hạng B2
13/10/10
400
11
18
41
xì phố
Bác ra Trần Bình Trọng kêu thợ về mở cốp đi Bác,Công Thành làm được đó.

Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
tranvietanhtuan nói:
thôi ráng sáng mai kêu thợ khoá mở cái cốp sau, lấy chìa ra hi vọng ok.
Nhắm nó ầu ơ không mở được thì đành khăn gói quả mướp vào saigon lấy chìa mới về vậy.
Đặt nó từ tháng 7 rồi mà không rảnh chạy xe vô lấy chìa, giờ thì khỏi mở luôn. hự ự
trời,có chià mới roi thì ủy quyền nhờ nguoi vào hãng đi lấy chìa mới  roi gửi ra nt thoi bác
BMW thì em ko biết chứ Mer thì em có thấy roi,ko có cách nào mở dc
còn ko thì chắc bác phải làm theo cách bác haobui là đâp kính thoi,chui lỗ thoi.chứ em e là thợ ngoài ko có đủ đồ nghề để mở cốp  đâu,
mấy e đời cũ hoac mở cốp bằng cơ thì có thể chứ mở bằng điện thì thua

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
bibihuynh nói:
trời,có chià mới roi thì ủy quyền nhờ nguoi vào hãng đi lấy chìa mới  roi gửi ra nt thoi bác
BMW thì em ko biết chứ Mer thì em có thấy roi,ko có cách nào mở dc
còn ko thì chắc bác phải làm theo cách bác haobui là đâp kính thoi,chui lỗ thoi.chứ em e là thợ ngoài ko có đủ đồ nghề để mở cốp  đâu,
mấy e đời cũ hoac mở cốp bằng cơ thì có thể chứ mở bằng điện thì thua
Pác có lý, em quên mất là nó mở bằng điện tử chứ ko phải bằng cáp huhu. Tối nay em lên tàu vào saigon.

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Em vừa gọi euroauto,có bác nào bị giống em thì đừng thuê thợ khoá vô ích họ trả lời  là chỉ có đặt chìa mới. còn nếu quên chìa trong xe thì chỉ có nuớc đập kính
Xui quá. hix hix

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Cần chi bác vào, nói người trong đây hoặc EA gửi chìa bác đặt ra bằng đường xe, hơn nữa ngày đến rồi.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
bác bán xe, mua xe có keyless go hoặc tương tự là khỏi lo, bỏ chìa trong xe thì khỏi có quên :D:D
em té :D