Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
Bác chủ ăn chơi quá, độ cả trăm củ cho Mon.
Mà em thấy chơi Mon cũ thường anh em độ xuống cho nó lành tính bớt ( giảm bớt option), điển hình là bác quang bên OSF, bỏ luôn mô tơ gập kính, bỏ luôn ghế chạy điện, vừa tốn điện mà vui thì chạy, buồn thì ngồi yên.
Tóm lại, đỉnh cao của độ xe là.... trả về nguyên bản.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
mondeosaigon nói:
Bac o SG thi LH 0903748942 xe minh cung bi vay,lam bo thang lai het ngay
Em đã cho thợ vớt lại mặt đĩa và kiểm tra bố rồi bác nhưng tình trang vẫn u như kỹ. Mà em ở Vũng Tàu, thỉnh thoảng mới chạy về SG thôi bác ạ.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
bullkeo nói:
Bác chủ ăn chơi quá, độ cả trăm củ cho Mon.
Mà em thấy chơi Mon cũ thường anh em độ xuống cho nó lành tính bớt ( giảm bớt option), điển hình là bác quang bên OSF, bỏ luôn mô tơ gập kính, bỏ luôn ghế chạy điện, vừa tốn điện mà vui thì chạy, buồn thì ngồi yên.
Tóm lại, <span style=""color: #ff0000;"">đỉnh cao của độ xe là.... trả về nguyên bản. </span>
Cái này là của em nhóe (cũng copy đâu đó...he he...:D)

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Hehehe em cứ độ chán rồi mai mốt trả về nguyên bản...bán.

Tập Lái
3/10/12
12
2
3
Bạn xem lại su chân máy thử, lúc trước mình cũng chạy con này khi rà thắng và đặc biệt là vào số lùi tiếng lục cục cũng như tiếng rần rần rất nhiều, sau đó mình đi thay su chân máy tại hãng. Kết quả không ngờ em nó êm ru, lái xe lại cảm giác bốc hơn nữa. Chúc may mắn nha.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
duongpham2222 nói:
Bạn xem lại su chân máy thử, lúc trước mình cũng chạy con này khi rà thắng và đặc biệt là vào số lùi tiếng lục cục cũng như tiếng rần rần rất nhiều, sau đó mình đi thay su chân máy tại hãng. Kết quả không ngờ em nó êm ru, lái xe lại cảm giác bốc hơn nữa. Chúc may mắn nha.
Chắc tuần sau em chạy lên SG đưa hãng kiểm tra, City Ford Bà Rịa ko thể tin tưởng đc.

Hạng B1
30/6/10
93
13
18
39
HN
otophutung.com
e khuyên bác là vào hãng kiểm tra sau khi biết hư cái gì thì mình mua đồ vào làm chứ trong hãng đồ rất mắc .em nghĩ là tiết kiệm rất nhiều đó bác ah