Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Đậu sát lề xe máy nó quẹo không được, nó chửi rồi nó bang lên lên lề rồi cố tình quẹt hông xe anh càng chết nữa. Anh nói chuyện lý thuyết rất hay. Nhưng mình khẳng định, ngoài đường chả mấy ai đi kiểu như vậy, chắc có anh với cha nội hay bà nội trong hình đó thôi. Mình đi không phạm luật nhưng cũng không nên hớ hênh để những người chạy ẩu sẵn sàng cọ quẹt hoặc gây sự với mình. Thực tế ra đường, anh đậu đèn đỏ sát lề chắn lối xe máy rất hay bị nhìn với ánh mắt mang hình viên đạn, thậm chí bị đập thùng xe nữa. Anh cứ thử vài lần đi.
Đây cho bác xem anh mer phía sau có đi giống tôi không nhé, đừng vội khẳng định những gì mà mình chưa chắc...
Xem từ giây 20

• Haha
Reactions: chauha
Hạng D
7/3/07
2.225
54.595
113
Tôi có nói là không ai đi giống ông đâu. Tôi ít thấy thôi

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Tôi có nói là không ai đi giống ông đâu. Tôi ít thấy thôi
Vậy câu này nghĩa là gì?

....Nhưng mình khẳng định, ngoài đường chả mấy ai đi kiểu như vậy, chắc có anh với cha nội hay bà nội trong hình đó thôi....

Hạng D
7/3/07
2.225
54.595
113
Vậy câu này nghĩa là gì?

....Nhưng mình khẳng định, ngoài đường chả mấy ai đi kiểu như vậy, chắc có anh với cha nội hay bà nội trong hình đó thôi....
Chả mấy ai là không nhiều chứ không có nghĩa là không có ai, ông là ví dụ đó

• Haha
Reactions: diluantran
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Chả mấy ai là không nhiều chứ không có nghĩa là không có ai, ông là ví dụ đó
Thôi không dám nhận câu của mình viết thì chịu. Để mọi người đọc xem câu của bác viết ý là thế nào nhé.

Hạng D
7/3/07
2.225
54.595
113
Thôi không dám nhận câu của mình viết thì chịu. Để mọi người đọc xem câu của bác viết ý là thế nào nhé.
Ông cũng khá là nhây đó. Hơn thua đến thế là cùng. Giờ quay ra bắt bẻ câu chữ hả. Việc gì không dám nhận. Câu đó có gì không đúng đâu

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Ông cũng khá là nhây đó. Hơn thua đến thế là cùng. Giờ quay ra bắt bẻ câu chữ hả. Việc gì không dám nhận. Câu đó có gì không đúng đâu
Ha ha, nhây với người nhây cho bớt nhây thôi... ha ha...tại bác khẳng định nên tôi chứng minh khẳng định như vậy là chắc gì đúng thôi.

Hạng D
25/10/20
1.547
15.086
98
56
Ha ha, nhây với người nhây cho bớt nhây thôi... ha ha...tại bác khẳng định nên tôi chứng minh khẳng định như vậy là chắc gì đúng thôi.
xem clip của bác rồi,không muốn dính vào chủ đề này nữa nhưng thấy 2 bác căng quá nên tôi có chút nhận xét như sau;chẳng qua là câu chữ thôi,đường trong clip 2 lane,lane trong hỗn hợp rộng khoảng hơn 2m,dừng như bác chủ clip là sát lề,đúng,vì cái xe bề ngang nó cũng chiếm gần hết lane trong rồi,tui cũng dừng đèn đỏ quẹo phải y như vậy[3t2 qua c.thắng-đbp]như vậy kêu là dừng sát lề,ok.vd đường 3 lane[3t2 chẩng hạn]quẹo phải vô lhp thì cũng thế thôi!ý bác là sát lề chứ không phải cặp lề,ok.vậy bác chauha cũng không sai,chẳng qua chưa rõ tình huống thôi chứ tui nghĩ bác chauha khi quẹo phải chắc cũng từ tốn giống trong clip thôi[clip dưới].

• Like
Reactions: diluantran