Hạng F
29/10/16
11.601
22.283
113
Pháp
Do cha chú đây tạo văn hóa làm việc lấp lửng. Đồ thay bậy bạ chắp vá rồi ảo diệu công rẻ mạt. Hoặc sơ sài qua loa . Chứ em là ai mua đồ em thay không phụ thu vì công em như hãng

Bác có thấy tiền công nó chưa
Nhờ các bác bắt bệnh giúp xe mình Innova 2017

Từ 70€ cho đến 127€ cho ...1H tức là 1tr8 -> 3tr4 ....cho 1 giờ. Do đó bên nầy có khuynh hướng thay mới, toàn bộ là vì lẽ đó.

Đây là máy phát cho Hyundai / Toyota ... thay thì ..công cán với linh kiện không dưới 500€ nha bác

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN
Liên quan đến xăng rồi

CHạy 1 lúc thí áp trong bình xăng nó cao nên nghẹt hay bơm yếu xăng nó vẫn lên được. Nguội máy trong bình xăng ko còn áp nên thiếu xăng

Đoán mò
Đoán mò mà chuẩn đó bác, trường hợp này em gặp nhiều rồi, hiện tượng xe bác chủ gặp phải đích thị là do hệt thống ống dẫn xăng từ bơm lên có chỗ nào ko kín nên gây mất áp dẫn đến đề khó nổ khi máy nguội.

• Haha
Reactions: LOG
Hạng D
19/10/09
4.739
14.306
113
Tel : 0949999684 .
Khó nổ kiểu này đa phần tuột áp xăng hoặc ngợp xăng. Kim phun tháo súc phải ktra rỉ từng cây. Thay bơm cũng phải ktra nứt vỏ chứa bơm và ống đi lên tẹt xăng không kín . Cái đơn giản nhất khi làm mấy đó là ktra cái van điều áp trên ống xăng như hình. Nó mở cho xăng dư từ bơm hồi về bình đóng lại không kín khi tắt máy khiến áp xăng tuột khi đề ,phải đợi bơm lên đủ áp mới nổ