Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Thật! em rất nể các bác( Kietquay, Migoi). Tuổi em cũng cỡ như các bác mà vẫn chưa sở hữu được xe hơi. trước giờ em chỉ đi xe mượn và chạy xe tải nhỏ của em thoai. ước mơ lớn về một chiếc Cruze đã vừa bỏ lỡ, chắc phải đợi thêm 1 mùa lúa nữa thì lại cố.
@: Bác Kiệt. khi nào em có thể cố thì em xin nhờ bác chỉ điểm cho nhà en 1 em Cruze Ls date khoảng 2011 nhé. máu em nó cũng tồn lên não mất rồi.hịhị.............
mua cruze em không, e bán

• Like
Reactions: dep_lao
Hạng B1
21/8/12
95
497
53
www.otosaigon.com
mua cruze em không, e bán
Hihi... các bài về độ xe của bác em theo dõi từ đầu. em kết bác bởi độ máu và sự thẳng thắn. chẳng giấu gì bác, lúa em chư tới kỳ gom, với lại xe bác chắc em với không tới được vì khả năng không đủ. cách đây hơn tháng em cũng định hốt 1 ẻm Ls màu trắng góp qua Bank nhưng dư nợ em ở Bank còn gần 1 tỏi nên mấy chú NV Bank không dám tư vấn. thu nhập em chủ yếu từ nông nghiệp nên không thể chứng minh. xe bác đẹp, bác có điều kiện+ máu hơn nhiều anh em nên bác phát huy độ tới nóc cho anh e học hỏi. cá nhân em thì thích mà trắng và độ nhẹ nhàng như củ bác Vinhxe + ốp pô thôi. Mong sớm có dịp giao lưu với các bác.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Hihi... các bài về độ xe của bác em theo dõi từ đầu. em kết bác bởi độ máu và sự thẳng thắn. chẳng giấu gì bác, lúa em chư tới kỳ gom, với lại xe bác chắc em với không tới được vì khả năng không đủ. cách đây hơn tháng em cũng định hốt 1 ẻm Ls màu trắng góp qua Bank nhưng dư nợ em ở Bank còn gần 1 tỏi nên mấy chú NV Bank không dám tư vấn. thu nhập em chủ yếu từ nông nghiệp nên không thể chứng minh. xe bác đẹp, bác có điều kiện+ máu hơn nhiều anh em nên bác phát huy độ tới nóc cho anh e học hỏi. cá nhân em thì thích mà trắng và độ nhẹ nhàng như củ bác Vinhxe + ốp pô thôi. Mong sớm có dịp giao lưu với các bác.
bác chưa biết xe em bán giá bao nhiêu mà bác nói không đủ lúa là sao, kakaka

Hạng B1
21/8/12
95
497
53
www.otosaigon.com
bác chưa biết xe em bán giá bao nhiêu mà bác nói không đủ lúa là sao, kakaka
hơ... bác cứ đùa em. lúa em ít lắm. chỉ dám mơ con Ls date khoảng 11 thôi chứ nào dám cao sang gì đâu. hi vọng bác giữ niềm đam mê Cruze. để mai một diện kiến còn mong bác chỉ điểm dùm em 1 em còn ngon lành cành quất chứ ạ.

Hạng B1
21/8/12
95
497
53
www.otosaigon.com
Chủ thread này mua xe cũ LTZ 440 tr, bác lên fb thì biết con người này như thế nào,tào lao hết sức ,anh em trên fb đang có cả 1 room nói về chú này, hoang tưởng ,đéo có tiền ,ăn bám cha mẹ,cha mẹ cho đi học về vẫn ko kiếm được tiền...ăn bám,,,, tiền độ xe cũng thiếu trả góp tùm lum rồi nghe nói còn xù nợ tiền độ xe người ta nữa, các bác lên fb vô hội VCC sẽ biết.
Đi xe Cruze mà cứ chê này chê kia chê chính xe Cruze là cùi bắp,mà chính mình lại mua,rồi tự khoe khoang nhà cửa tài sản,trong khi đó toàn của cha me,nếu biết rõ về ku này hỏi bác nick FB Hoàng Triệu , Brian Quach , Thành Nghĩa, Tín Nguyen .........nói chung cả hội VCC đều biết bộ mặt thật của ku này.
Tóm lại chỉ ăn bám mà hay nổ,
Xe người ta đi xe gì cũng được,tùy vào túi tiền mỗi người,nó là phương tiện đi lại thôi.......... nghe đâu có room đang lên kế hoạch "hốt cốt" ku này vì cái kiểu chém gió,nhiều người đi Cruze nhưng họ là chủ doanh nghiệp lớn,đủ thứ cả.........thằng này sắp bị nguyên 1 đám "hốt cốt" rồi các bác yên tâm

acttr

acttr
bác nói nghe khiếp thế.
xuất phát điểm mỗi người một khác. thế nên em giờ vẫn lận đận.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Chủ thread này mua xe cũ LTZ 440 tr, bác lên fb thì biết con người này như thế nào,tào lao hết sức ,anh em trên fb đang có cả 1 room nói về chú này, hoang tưởng ,đéo có tiền ,ăn bám cha mẹ,cha mẹ cho đi học về vẫn ko kiếm được tiền...ăn bám,,,, tiền độ xe cũng thiếu trả góp tùm lum rồi nghe nói còn xù nợ tiền độ xe người ta nữa, các bác lên fb vô hội VCC sẽ biết.
Đi xe Cruze mà cứ chê này chê kia chê chính xe Cruze là cùi bắp,mà chính mình lại mua,rồi tự khoe khoang nhà cửa tài sản,trong khi đó toàn của cha me,nếu biết rõ về ku này hỏi bác nick FB Hoàng Triệu , Brian Quach , Thành Nghĩa, Tín Nguyen .........nói chung cả hội VCC đều biết bộ mặt thật của ku này.
Xe người ta đi xe gì cũng được,tùy vào túi tiền mỗi người,nó là phương tiện đi lại thôi.......... nghe đâu có room đang lên kế hoạch "hốt cốt" ku này vì cái kiểu chém gió,nhiều người đi Cruze nhưng họ là chủ doanh nghiệp lớn,đủ thứ cả.........thằng này sắp bị nguyên 1 đám "hốt cốt" rồi các bác yên tâm

acttr

acttr
àh vậy hả, vậy lion là ai, mình hẹn nhau ra gặp đi

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113

acttr

acttr
hay nhỉ, những thông tin này bác lấy ở đâu ra, bác biết gì về mình mà phán kinh thế, vào topic mình cẩn thận lời ăn tiếng nói nha bác còn bác thích em hẹn bác ra ngoài gặp, đừng vào đây ăn nói bậy bạ nha bác, cái này là em lịch sự với bác lắm rồi đấy

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113

acttr

acttr
thông tin chưa nắm chắc thì đừng nói bậy, ra đường đầu máu không đó bác

Hạng B2
10/7/14
298
319
63
41
Vào os để học hỏi cái hay về xe cộ về văn hoá ... Sao các bác cứ zìm nhau là sao ta ... Chán ... E đi ra