Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác nói vậy người ta đánh giá bác thấp lắm, đây là sân chơi otosaigon
là sân chơi cho anh em đăng hình xe người ta lên để góp ý, đánh giá về xe, bác nói câu xe không dán không độ không đăng là sao, không có đúng, bác nói vậy là chắc bác không có bmw hay mer mà nói sạo là có, nên bác không dám đăng,
topic này là tư nhân, ủaaaaa, bác vào topic em bình luận là bác đã đăng rồi, bác vừa nói thích thì ai cấm, sao giờ bác nói không dám đăng là sao ta, nghi ngờ quá,
nói nghe nè, hôm nào ok bác đem chiec bmw hay mercedes của bác ra offline với em, để em học hỏi xe bác nha, đồng ý không nè

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác có cái nick keocodon nói là nhà bác keocodon có BMW và MERCEDES luôn, vậy anh em cho mình và bác keocodon ra offline giao lưu để em được chiêm ngưỡng xe bmw va mer của bác ấy nha,
em thì đi cruze thôi, muốn tận mắt chứng kiến chiec xe bmw hay mer gì đó của bác keocodon, bác keocodon đồng ý offline cafe với em nha, heheheheh

Hạng B1
21/8/12
95
497
53
www.otosaigon.com
Thôi mà các bác.
đây là diễn đàn chung, ảo. chúng ta hãy chấp nhận cái chung đó. cùng nhau đóng góp chia sẻ những điều thú vị của cuộc sống
nhưng cái hay, cái dở của những chú xế cưng. thật không nên cá nhân, đánh đồng, hay chụp mũ người khác. hãy tạo những ấn tượng đẹp trong lòng nhau. góp ý, chia sẻ, giúp đỡ nhau cùng tiến bộ. cá nhân em cũng từng tham gia rất nhiều forum và em nhận ra rằng tất cả những cuộc tranh cãi ( not tranh luận) đều mang lại cho ta và chúng ta những bực dọc, mất hòa khí, ảnh hưởng tới hình ảnh cá nhân và mọi người.
một làn nữa em kêu gọi các bác hãy kiềm chế và không làm phức tạp thêm tình hình.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
thì bác thấy đó, đây là diễn đàn xe, khoe xe, thảo luận, em cũng chỉ có ý định đóng góp hình ảnh xe em để anh em xem qua và chiêm ngưỡng thôi, chứ em có ý gì đâu, toàn những kẻ gato không có xe hay bức xúc gì đó vào nói sàm nói xấu em trong topic của em, mà em chẳng làm gì quá đáng cả kaaka, em kêu offline giao lưu thì im re, không nói nên lời, hihihih

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
con cruze LTZ 2011 số tự động anh mày mua rẻ, anh mày đố ai nào mua được con cruze máy êm ngon mà giá đó như anh mày,
ở đó mà vào khai xe anh mày mua rẻ, quảng cáo anh mày càng nhiều anh mày càng nổi tiếng thôi con àh, anh mày càng thích
mày nghĩ có ai thích mua xe cũ mà mua giá cao không hả Lion5555
bịa chuyện, gato nói xấu người khác,
lần sau nhớ nắm bắt, tìm hiều thông tin cho kỹ rồi hãy nói nhé lion5555, đừng bịa chuyện ở đây nhé,
mày giỏi thì ra hẹn anh mày gặp, chứ đừng có cái miệng pô pô ở đây

Chỉnh sửa cuối: