Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
xe đẹp quá, giá mà Việt Nam ai cũng yêu và đam mê xe như bác thì chắc chắn doanh số của GM sẽ ngày một tăng :)
thanks bác, có lắm những kẻ gato vào đây để đâm chọt mặc dù họ biết rằng họ có nói gì đi nữa chẳng ảnh hưởng hay liên quan gì đến em, vì tiền mình mình xài thôi, không ai xài dùm và chẳng ai cho mình tiền, thân ai nấy lo thôi, nhà ai nấy ở, lời nói người dân không nên trách móc làm gì,
xe ta ta cứ đi, tiền ta ta cứ xài, đơn giản vậy đi

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
cuôc đời mà, kẻ có người không có thì vào gato, châm chọt đủ điều, bịa đặt đủ chuyện để diềm hàng người khác, mà họ có biết làm vậy càng đánh bóng tên tuổi người họ dìm thêm, và cũng chẳng ảnh hưởng gì đến người mà họ dìm,
những người dìm người khác họ không biết là càng dìm người ta thì họ càng hạ thấp bản thân họ vì họ như con đàn bà đi nhiều chuyện đủ điều phá làng phá xóm,
càng gato người ta thì chứng tỏ mình càng thua xa người ta nên ghen tức để vào nói xấu, trong khi người ta vẫn cười hehe không quan tâm mấy cái thằng gato kiểu đó
làm như vậy người ta gọi hai chữ thôi: ĐÀN BÀ
cuộc đời này kẻ dám nói dám làm thì ít, kẻ có cái miệng pô pô hay còn gọi là vua bàn phím thì rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/11/14
154
406
63
Chủ thread này mua xe cũ LTZ 440 tr, bác lên fb thì biết con người này như thế nào,tào lao hết sức ,anh em trên fb đang có cả 1 room nói về chú này, hoang tưởng ,đéo có tiền ,ăn bám cha mẹ,cha mẹ cho đi học về vẫn ko kiếm được tiền...ăn bám,,,, tiền độ xe cũng thiếu trả góp tùm lum rồi nghe nói còn xù nợ tiền độ xe người ta nữa, các bác lên fb vô hội VCC sẽ biết.
Đi xe Cruze mà cứ chê này chê kia chê chính xe Cruze là cùi bắp,mà chính mình lại mua,rồi tự khoe khoang nhà cửa tài sản,trong khi đó toàn của cha me,nếu biết rõ về ku này hỏi bác nick FB Hoàng Triệu , Brian Quach , Thành Nghĩa, Tín Nguyen .........nói chung cả hội VCC đều biết bộ mặt thật của ku này.
Tóm lại chỉ ăn bám mà hay nổ,
Xe người ta đi xe gì cũng được,tùy vào túi tiền mỗi người,nó là phương tiện đi lại thôi.......... nghe đâu có room đang lên kế hoạch "hốt cốt" ku này vì cái kiểu chém gió,nhiều người đi Cruze nhưng họ là chủ doanh nghiệp lớn,đủ thứ cả.........thằng này sắp bị nguyên 1 đám "hốt cốt" rồi các bác yên tâm

acttr

acttr
Có link ko bác.
mà thằng này xe nó hay diễn ở nhà hát Trần Hữu Trang nè.Lúc nhỏ đẻ ở kho bom Long Bình.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
Có link ko bác.
mà thằng này xe nó hay diễn ở nhà hát Trần Hữu Trang nè.Lúc nhỏ đẻ ở kho bom Long Bình.
điều đầu tiên là bác với vào otosaigon, đề nghị bác cho cái avatar, thứ hai, bác mời vào otosaigon đề nghị bác ăn nói văn hóa
thứ ba, điểm bài viết và điểm thành tích bác quá ít, cần phải đóng góp tích cực hơn nữa ở sân chơi này thì hãy vào đây bình luận nha bác

Hạng B2
4/11/14
154
406
63
điều đầu tiên là bác với vào otosaigon, đề nghị bác cho cái avatar, thứ hai, bác mời vào otosaigon đề nghị bác ăn nói văn hóa
thứ ba, điểm bài viết và điểm thành tích bác quá ít, cần phải đóng góp tích cực hơn nữa ở sân chơi này thì hãy vào đây bình luận nha bác
á đù.cần gì điểm.thích thì chơi à.Có ai cấm ko ?
Nhà có xe BMW< Mer là chơi thôi.
Xe như cải lương dán từa lưa đẹp mà sao hok để đi mà tháo ra chi vại.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác có xe gì là chuyện của bác, xe mình miễn mình thấy đẹp là được,
àh, mà bmw mer của bác đâu, đăng ngay vào tipic này để em chiêm ngưỡng cái nha

Hạng B2
4/11/14
154
406
63
Topic này là của tư nhân ai dám đăng.
Xe hok dán hok độ cũng hok dám đăng.

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
bác nói vậy người ta đánh giá bác thấp lắm, đây là sân chơi otosaigon
là sân chơi cho anh em đăng hình xe người ta lên để góp ý, đánh giá về xe, bác nói câu xe không dá không độ không đăng là sao, không có đúng, bác nói vậy là chắc bác không có bmw hay mer mà nói sạo là có, nên bác không dám đăng,
topic này là tư nhân, ủaaaaa, bác vào topic em bình luận là bác đã đăng rồi, bác vừa nói thích thì ai cấm, sao giờ bác nói không dám đăng là sao ta, nghi ngờ quá,
nói nghe nè, hôm nào ok bác đem chiec bmw hay mercedes của bác ra offline với em, để em học hỏi xe bác nha, đồng ý không nè