Hạng C
3/9/13
770
945
93
B
Hôm có tin một mợ nhầm chân gara làm chết con, bạn em nói k cho vợ học lái xe nữanữa, vợ em nghe vậy mới nói thế mai mốt có anh nào gây tai nạn xong thì chỉ còn pede học lái thôi à ?
hehe, nhầm chân ga thì mới đây cũng có 1 bác đàn ông lái con GLK làm 1 phát mấy chiếc xe ở Gò Vấp đấy ạ. Còn buê đuê hay bánh bèo, hoặc trai thẳng lái xe, ai cũng có những giây phút hết hồn cả, quan trọng là cách xử lý. Đúng là thần kinh các anh vững vàng hơn, nên xử lý cũng nhanh hơn. Tuy nhiên, miệt thị phụ nữ lái xe vậy, có gì vui ạ??? Iem đọc những tin tai nạn, mà đàn ông, chả thấy ai nói j, cứ pn là lại dè bỉu, iem nói thật là iem rất ghét. Mấy bác cũng từ 1 phụ nữ mà ra đời phải không ạ? Thời này là thời nào rồi mà cứ coi pn là ngồi chiếu dưới. Hihi, iem bức xúc, iem nói lung tung, bác thông cảm ạ :D

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
hehe, nhầm chân ga thì mới đây cũng có 1 bác đàn ông lái con GLK làm 1 phát mấy chiếc xe ở Gò Vấp đấy ạ. Còn buê đuê hay bánh bèo, hoặc trai thẳng lái xe, ai cũng có những giây phút hết hồn cả, quan trọng là cách xử lý. Đúng là thần kinh các anh vững vàng hơn, nên xử lý cũng nhanh hơn. Tuy nhiên, miệt thị phụ nữ lái xe vậy, có gì vui ạ??? Iem đọc những tin tai nạn, mà đàn ông, chả thấy ai nói j, cứ pn là lại dè bỉu, iem nói thật là iem rất ghét. Mấy bác cũng từ 1 phụ nữ mà ra đời phải không ạ? Thời này là thời nào rồi mà cứ coi pn là ngồi chiếu dưới. Hihi, iem bức xúc, iem nói lung tung, bác thông cảm ạ :D
đúng zồi, phụ nữ lâu lâu mới gây tai nạn nên dễ bị để ý, còn phụ nam gây tai nạn thì là chiện thường ngày:3dup:

• Like
Reactions: Lisbeth and achxi
Hạng C
3/9/13
770
945
93
nói về nhầm chân ga, mấy bác gu gồ thử rồi bít, nam nhầm chân ga cũng nhìu chứ chẳng ít đâu. Nữ có lỗi gì, nam cũng có lỗi đấy. Chẳng qua mấy bác tự hào đàn ông, nên coi đó là chuyện thường, chỉ chăm chăm để chê cười phụ nữ. Sao mấy bác không đi dè bỉu những loại tài xế chơi thuốc khi lái xe, xem phim khi lái xe, giành đường vượt ẩu??? Đúng là có rất nhìu phụ nữ chạy xe 1 cách ngớ ngẩn khi ra đường, iem đây cũng bực, nhưng thái độ của mấy bác, cũng chẳng hay ho gì.

Hạng B2
16/10/14
495
547
93
48
định cho bà cả học lái ,ngộ nhỡ khi mình wa chén ,mà sao thấy ghê ghê

Hạng C
3/9/13
770
945
93
đúng zồi, phụ nữ lâu lâu mới gây tai nạn nên dễ bị để ý, còn phụ nam gây tai nạn thì là chiện thường ngày:3dup:
dạ đúng rồi, iem thì tháng nào cũng đi tỉnh, iem tự chạy, có khi lái đêm, mới thấy nhìu ông lái xe toàn lao vào chỗ chết, lái ngu lắm, mà chưa chết là vì ngta né kịp, nhưng cứ nghĩ là mình hay, tay lái mình lụa. Mấy bác coi thường phụ nữ ra sao, thì iem đây cũng coi thường những thành phần lái xe như vậy.

• Like
Reactions: diluantran