Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
Tuần tới từ thứ 2-7 Peugeot Quận 7 có dịch vụ sửa chữa. Họ mời em và các bác đến kiểm tra, thay nhớt miễn phí, các bác có ý kiến hay có ai đi không, mình lên lịch đi chung được không.
Bác Thành ơi, nhảy vô nói vài câu cho em biết bác còn sống đi.
Em cũng biết được tin này rồi các bác,
Nếu bác nào nhát gan kg dám đi một mình thì hú em chạy qua nghen hahaha!!

Nói chung là sẽ vui chứ kg có gì đâu, anh em đến được thay nhớt miễn phí, canh chỉnh máy móc miễn phí, hỗ trợ mua đồ cho các bác từ nước ngoài về.. và uống cafe tám chuyện miễn phí haha ;)))

Em xin xung phong đi trước, có bác nào rãnh thì hẹn đi luôn cho vui nghen! hehe

Mong tin các bác!

• Like
Reactions: Au2008
Hạng B2
11/12/11
382
246
43
Em cũng biết được tin này rồi các bác,
Nếu bác nào nhát gan kg dám đi một mình thì hú em chạy qua nghen hahaha!!

Nói chung là sẽ vui chứ kg có gì đâu, anh em đến được thay nhớt miễn phí, canh chỉnh máy móc miễn phí, hỗ trợ mua đồ cho các bác từ nước ngoài về.. và uống cafe tám chuyện miễn phí haha ;)))

Em xin xung phong đi trước, có bác nào rãnh thì hẹn đi luôn cho vui nghen! hehe

Mong tin các bác!
Miễn phí là ok .....có ai đi k0 các bác ơi.

• Like
Hạng B2
11/12/11
382
246
43
hi các bác,
các bác có kế hoạch gì đi tham quan Vietnam Motor show 2014 (20-11-2014) không? bác xuhi có vé mời không? :) Miễn phí thì đi....hehehehe.

• Like
Reactions: xuhi and ongbean
Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Bên Peugoet nói hôm nay sẽ gọi đt cho em để xác nhận và lên lịch, kéo nhau cả bầy sư tử già đến khám bệnh chắc họ hoảng luôn quá. Mà đi đông thì anh em chắc sẽ phải đợi lâu.

• Like
Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47
Bên Peugoet nói hôm nay sẽ gọi đt cho em để xác nhận và lên lịch, kéo nhau cả bầy sư tử già đến khám bệnh chắc họ hoảng luôn quá. Mà đi đông thì anh em chắc sẽ phải đợi lâu.

Theo xuhi biết thì chương trình uống cafe và thay nhớt xe sẽ được rinh sang tháng 11 để làm chung với vái event xe cộ gì lớn hơn của Peugeot ở trung tâm triển lãm quốc tế ở Phú Mỹ Hưng rồi các bác ơi... hic hic...

Anh em mình có thể tự hẹn nhau uống cafe trước nha! :D

• Like
Reactions: EricVu and phongtsn
Hạng B2
22/8/08
110
64
28
53
Hẹn nhau cafe trước có khi vui. Xuhi ơi, anh cho thời gian,địa điểm trước để anh em tiện việc thu xếp tham gia. Hôm đó em sẽ chạy xe máy ra. Hihi..

• Like
Reactions: xuhi