Hạng B2
1/3/07
217
0
0
45
FFC
saigonlounges.com
RE: Phiên bản mới của Honda Air Blade ra mắt

đúng là chuyện chỉ có ở VN, e chẳng hiểu nhiều người suy nghĩ thế nào mà móc tiền mua cái xe máy (quèn) với giá chênh lệch cả 1/3 giá công bố nữa, lại còn hãnh với chả diện [:'(]

Trích đoạn: T7_5232

:D:D:D
Em mới hỏi hai cô bé kia khi đang đi dán keo trong ... chiếc này ra giấy luôn là nhiêu tiền vậy em ..??? >>> 40 anh ... ... trong hãng nói bộ đèn đôi này nhiêu tiền ...?? >>> 4 triệu anh ... ... em biết giá trị thực của nó là bao nhiêu không ??? >>> họ nói 38 anh àh ... lên hai đèn là 40 ...
Ngu vãi chưởng ...

Hạng B1
24/1/08
84
6
18

Bác nai con WASA nói chí phải, đi chợ mua thức ăn thì trả giá từng đồng, vậy mà đi mua xe bị nó thuốc cho lần cả "chục chai" mà mua được lại hãnh diện nửa chớ???
(không biết suy nghĩ như vậy có tiêu cực quá không nửa?, vì tức... cục bộ qúa nên nói vậy)

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

nếu thay tem thành phiên bản mới, thế con FX em sơn trắng ngà và lốc máy vàng < ko có trong danh sách hãng > thì xe em vừa là phiên bản mới, special edition rồi nhá, hớ hớ hớ

Hạng C
13/2/08
557
11
18

hôm rồi e ra mấy cái cửa hàng Đầu của bọn Honda này... hỏi mấy e AB... tụi nó không màng đến trả lời nữa.
Hỏi giá? tụi nó nói không có giá, hỏi khi nào có hàng? nó nói ko có hàng, hỏi muốn đặt hàng khi nào có? nó nói không nhận đặt hàng
pó tay bọn Hòn Dáx Nhật bổn luôn...

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Úi giời, ra mấy chỗ cắt decal kêu làm cho bộ tem REPSOL dán vào cũng có AB phiên bản mới chứ gì. :D

Tập Lái
3/4/08
10
0
0

nói chung là thêm mắm thêm muối thôi bà con àh, bản chất vẫn thế:) em thì cứ loại kũ sài cũng dc

Hạng B1
13/2/08
92
1
8
38
Hà Nội

Trích đoạn: tuanle

mua chiếc xe phải hi sinh quá nhiều thứ để đánh đổi 1 thứ duy nhất là "bán được giá":mad: thì thấy VN ta đúng là còn nghèo lắm, cứ tưởng đã qua cái thời thà ở nhà nát nhưng ra đường 1 phát phải có xe Rim, nhưng còn lâu lắm. AB em dek có $ mua, nhưng em đơn cử 2 chiếc xe này: Shogun vs Fu Neo: biết Fu sên dĩa kêu xòng xọc, nhún cùm cụp, số còng cọc, chạy thì yếu, xăng thì hao, cốp thì bé, nói chung là thua toàn diện về tính năng sử dụng và độ sướng khi hưởng thụ, nhưng đành chấp nhận để sau lỡ... bán còn đc giá, khổ thế đấy :D
Vn mình giàu lắm chứ bác. Xe nó làm giá vậy mà vẫn mua ầm ầm kia mà

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố

mua AB thường. ra kiu đặt bộ tem mất 300k-400k còn ngon hơn cái con FIên bản mới này nữa

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

các bác đang xúm nhau ném đá HDVN mà quên ko nhìn lại YaVN, Núm Vú LX cũng đang " sốt " kà :D