Hạng F
9/3/06
6.463
3.539
113
Sì Gòn
RE: Phiên bản mới của Honda Air Blade ra mắt

tụi Head của Honda nó làm giá quá [&:], chỉ có thằng bạn em nó may mắn mua ngay lúc AB mới giới thiệu ở nhà thi đấu QK7, 1 trong những chiếc AB đầu tiên của HVN, có giấy tờ luôn đúng 31 tr, công nhận nó hên thiệt :D :D :D

Hạng C
20/12/06
958
206
43
53
otosaigon.com

Trích đoạn: MGShock

các bác đang xúm nhau ném đá HDVN mà quên ko nhìn lại YaVN, Núm Vú LX cũng đang " sốt " kà :D
NÚM VÚ LX giờ cũng đang HOT các bác ah,em nó tận 38,39 chai/xe lận

Hạng C
8/2/07
510
7.529
93
HCM

Núm LX ổ Bến Tre đúng giá 29,2 luôn. Bác nào muốn thì xuống đó múc nha. Sẵn tiện tham quan cầu Rạch Miễu luôn

Hạng D
12/12/03
2.829
3.739
113
Vietnam

Nhà em mới có con Dream Thái phiên bản mới các bác ạ...đó là tem kg còn Dream nữa mà là Maerd ( viết ngược lại của Dream) ạ....phiên bản mới ...hì hì hì....:D..Phiên bản do khu chế decal Trần Quang Khải thiết kế...

Hạng B1
26/11/07
88
0
6
^.^ Venus ^.^

xe sx thì it người bị dụ thì nhìu nên giá cứ len vùn vụt mồi tuần lại 1 giá khác[&o]

Hạng B2
26/11/05
492
5.027
93

Honda ơi là honda...... :mad:, Sao người ta có thể thả nổi cho giá lũ e bờ lách quá vậy nhỉ ...:mad:

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: vuisme

Honda ơi là honda...... :mad:, Sao người ta có thể thả nổi cho giá lũ e bờ lách quá vậy nhỉ ...:mad:
bọn bán nó làm giá là 1 đằng rồi, người mua vẫn cứ đâm đầu vô mua , ngu ráng chịu :D đó là cái hại của việc ko tìm hiểu kĩ về món hàng mình sắp mua ... à mà đối với 1 số người bỏ thêm 10 mấy triệu để đi trước thiên hạ cũng ko là gì cả :D

Hạng D
18/3/08
1.573
1.552
113

@sốc: bác nói thế nghe chẳng hợp tình hợp lí chút nào!
1- giá xe thả nổi là do HDVN và head nó âm mưu làm giá, người mua không ai dại gì bỏ số tiền chênh lệch gần 10tr để mua nếu không có sự lựa chọn khác. Bác phải đứng vào vị trí người có nhu cầu mua thật sự và thích kiểu dáng AB cũng như thương hiệu HD. Ở đây tôi không bàn đến mấy cậu ấm khoái đú, vòi bố mẹ mua AB cho = chị = em nhá !
2- với người có tiền nhưng ko thích SH, Dylan, hoặc do thể trạng người nhỏ nhắn thì họ mua AB, không lẽ bác chữi người ta ngu àh! nói vậy chứ người có tiền mà thích mua AB thì bác cho là ngu hay sao??! công ty tôi có 1 bác lớn tuổi, trúng CP (trước tết) hơn 2 tỷ đồng, mua cho con trai 1 chiếc SHi, ổng mua AB chạy. bác cho là ổng ngu àh?? Ngu mà lời to thế àh! suy nghĩ kĩ trước khi phát biểu, đừng làm người đọc khó chịu nhá !!

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: thienkhoi81

@sốc: bác nói thế nghe chẳng hợp tình hợp lí chút nào!
1- giá xe thả nổi là do HDVN và head nó âm mưu làm giá, người mua không ai dại gì bỏ số tiền chênh lệch gần 10tr để mua nếu không có sự lựa chọn khác. Bác phải đứng vào vị trí người có nhu cầu mua thật sự và thích kiểu dáng AB cũng như thương hiệu HD. Ở đây tôi không bàn đến mấy cậu ấm khoái đú, vòi bố mẹ mua AB cho = chị = em nhá !
2- với người có tiền nhưng ko thích SH, Dylan, hoặc do thể trạng người nhỏ nhắn thì họ mua AB, không lẽ bác chữi người ta ngu àh! nói vậy chứ người có tiền mà thích mua AB thì bác cho là ngu hay sao??! công ty tôi có 1 bác lớn tuổi, trúng CP (trước tết) hơn 2 tỷ đồng, mua cho con trai 1 chiếc SHi, ổng mua AB chạy. bác cho là ổng ngu àh?? Ngu mà lời to thế àh! suy nghĩ kĩ trước khi phát biểu, đừng làm người đọc khó chịu nhá !!
thế bác cũng suy nghĩ lại xem nhá, đâu phải cả cái VN này chỉ có Honda nó làm xe máy ? bác bẩu là chỉ do thích cái thương hiệu Honda thì ko phải ngu là gì ? chính vì biết dân mình mê mẫm cái thương hiệu Honda nên HDVN nó mới cho ra đời bao nhiêu xe dỏm mà bao người vẫn cắm đầu vào mua, thực tế là vì nó biết dân mình NGU đới bác ợ ! trúng 2 tỉ là thông mỉnh toàn diện sao ? thế bác có nhớ hồi đi học ko ? Học SInh Giỏi mà còn có mấy môn phải cày bỏ mja để được 6,5 đới, thế nó học sinh giỏi là nó thông minh toàn diện à ? thế bác bẩu người ko thích SH, Dylan thì họ mua AB, mà mua vì cái gì ế nhễ ? chả phải là vì nó là xe mang cái mác Honda sao ? kiểu dáng đẹp sao ? xin lỗi lác thiên hạ người ta nhổ ối vào mặt con AB kia kìa :D cuối cùng, bác bẩu làm giá là do tụi Head với đại lí, thế em hỏi bác cả làng cả tổng kéo nhau đi mua Su Hayate hết xem tụi nó bán cho ai ? có hạ giá xuống ko nào ? cứ đắm đầu vào mua, mà em dám cá là 80-90% người mua éo bik là mình bị hớ, cứ ngỡ AB là xe cao cấp cơ đới :D thế ko NGU thì là gì ? mà ở đời, lỡ ngu dzòi mấy ai chịu nhận mình ngu :D

Hạng D
18/3/08
1.573
1.552
113

@ sóc: "...biết dân mình NGU đới bác ợ !..."
_thế chú em là dân gì thế ? tôi viết rõ ràng như vậy mà chú không hiểu àh ?! tôi muốn chú coi lại cách nói của mình cho hợp lí, đừng phán bừa những câu vớ vẫn " ..chả phải là vì nó là xe mang cái mác Honda sao ? kiểu dáng đẹp sao ? xin lỗi lác thiên hạ người ta nhổ ối vào mặt con AB kia kìa cuối cùng, bác bẩu làm giá là do tụi Head với đại lí, thế em hỏi bác cả làng cả tổng kéo nhau đi mua Su Hayate hết xem tụi nó bán cho ai ? ..". bác nhận thức nó không đẹp nhưng người ta thấy đẹp thì sao? Chú là nhà phê bình thẩm mĩ àh ?!
_chú so sánh rất ư là khập khiễng "..trúng 2 tỉ là thông mỉnh toàn diện sao ? thế bác có nhớ hồi đi học ko ? Học SInh Giỏi mà còn có mấy môn phải cày bỏ mja để được 6,5 đới, thế nó học sinh giỏi là nó thông minh toàn diện à ?.." tôi không nói ông kia trúng CP là do thông minh toàn diện hay ăn may, mà tôi muốn nói rằng người ta có tiền, và thích kiểu dáng AB thì người ta mua, chú em có hiểu không !! không lẽ ngày mai người nhà chú em trúng số chẳng hạn và muốn mua AB, thì chú cũng cho là NGU àh !! Su hayate và AB là 2 dòng scooter phổ thông chứ không phải là cao cấp, tuỳ người nào thích mua jì thì mua thôi, việc chú ngồi đó mà chữi bới người này ngu hoặc kêu thiên hạ bỏ AB đi mua Su hết đi thì thật nực cười !! Đã bảo hãy suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu mà cứ vậy hoài....
p/s: tôi không bênh vực người mua AB hoặc jì jì, vì tôi không xài AB do không hợp với tôi, tôi chạy xe tay ga khác.. tôi thấy cái cách ăn nói của chú rất ưh là có vấn đề đấy !!