Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai
Em vẩn hay đi như bác xagan, xxx mà thổi e vào là e chiến đến cùng.
Nhiều xxx cũng kg rành luật đâu, chắc có học nhưng do tập trung lượm tờ rơi nên quên mịa nó hết luật rồi.
Ở BH cũng có nhiều đường kẻ như vậy, a đi suốt chưa thấy xxx hỏi thăm bao giờ.

• Like
Reactions: thanhskyhcm
Hạng B2
24/9/14
393
831
93
Bác TTqui2005 nên tư vấn rõ ràng, nếu bác phán câu xanh rờn, "đi như thế là sai" thì gặp lính mới vào OS nghe xong hết hồn, nên tư vấn theo luật chứ đừng nên tư vấn theo cách đi của tôi thì anh sai. nếu bác tư vấn đầy đủ như bên dưới thì OK.
mình cũng ủng hộ ttqui, đi vậy cho lành, nếu rảnh rỗi thì chiến với tụi nó ko thì vô làn giữa đi cho an toàn, lane vừa đi thẳng và quay đầu mà đèn thì có thời gian lệch pha, tụi CChánh ko biết suy nghĩ gì nữa

• Like
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Bác TTqui2005 nên tư vấn rõ ràng, nếu bác phán câu xanh rờn, "đi như thế là sai" thì gặp lính mới vào OS nghe xong hết hồn, nên tư vấn theo luật chứ đừng nên tư vấn theo cách đi của tôi thì anh sai. nếu bác tư vấn đầy đủ như bên dưới thì OK.
Thanks Bác em sẽ cố gắng diễn giải rõ hơn.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng B2
4/6/14
353
333
63
44
Bình Dương
mới đầu đọc cũng hết hồn, tưởng Bác ý nói zay la sai chứ :3dmong:

Giống kiểu này không bác chủ ? QL22 đó.
vạch kẻ đường như thế này thì các bác cứ chạy vô tư có vấn đề gì đâu mà phải sợ. Vạch kẻ đường chỉ vừa đi thẳng, vừa rẽ trái thì lúc này các phương tiện tham gia giao thông đều bằng nhau hết. ai tới trước thực hiện trước, ai tới sau thực hiện sau. Nếu nó bắt các bác vô các bác cứ hỏi bây giờ em muốn đi thẳng bác xxx chỉ dùm em đi sao cho đúng đi. Em đóng phạt cho bác. XXX sẽ im ngay thôi vì không chỉ được.

• Like
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Khổ cái là ai vô 4R này mới biết, còn lại biết bao nhiêu bác khác bị xxx lấy tờ rơi mà ko biết mình bị thuốc.
Ngay cả các bác có vô 4R này, chạy như bác XaGan, nếu gặp người cứng luật có thể qua 50%, 50% còn lại cự cãi, nhận bb, đi khiếu kiện vãi hàng. Chán.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Khổ cái là ai vô 4R này mới biết, còn lại biết bao nhiêu bác khác bị xxx lấy tờ rơi mà ko biết mình bị thuốc.
Ngay cả các bác có vô 4R này, chạy như bác XaGan, nếu gặp người cứng luật có thể qua 50%, 50% còn lại cự cãi, nhận bb, đi khiếu kiện vãi hàng. Chán.
Chính vì 50/50 nên em chọn xi nhan phải chạy lane giữa cho lành khỏi cự cải mất thời gian chưa kể nhận BB rồi đi khiếu nại còn mất thời gian hơn.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
14/6/05
1.590
3.945
113
Đồng Nai
Đôi lúc kg thể chuyển làn vào bên trong đc do xe tải xếp hàng thì phải chạy thẳng và xác định là chiến chứ kg thỏa hiệp.

• Like
Hạng B1
5/6/14
57
44
18
Đôi lúc kg thể chuyển làn vào bên trong đc do xe tải xếp hàng thì phải chạy thẳng và xác định là chiến chứ kg thỏa hiệp.
Biển chỉ rõ ràng làn được rẽ trái và đi thẳng . tuân thủ đèn là ok mà . không có gì sai phạm cả . rõ ràng đi đúng luật làm sao phải sợ. Biển chỉ đường kiểu này đầy ra mà.