Hạng C
4/7/11
521
440
63
Một lần đi Long Hải em bị tụi con nít chơi trò ném đá vô xe đang chạy, bực mình quay lại làm tụi nhỏ một trận cho chừa.
Còn tụi ở QL14 này thì hết thuốc...

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Bọn này bắt đc thì chặt tay thế là vui nhất
phải chi cuộc đời nầy như phim ảnh; Triển Chiêu và Ngũ Nghĩa đi máy bay từ Hà Nội vô Quốc Lộ 14 phục kích và bắt được , thì mới chặt tay bọn nó được bác ơi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
phải chi cuộc đời nầy như phim ảnh; Triển Chiêu và Ngũ Nghĩa đi máy bay từ Hà Nội vô Quốc Lộ 14 phục kích và bắt được , thì mới chặt tay bọn nó được bác ơi
Bác này chắc mê film kiếm hiệp lắm đây. ;);)

Hạng F
22/7/13
8.983
40.282
113
Tại cái "Bô"̣ mà đào tạo con người họ quên những điều cơ bản của Bác dạy rồi. Làm người còn không xong loay hoay lo "chấm mút" với việc cải cách hơn 10 năm mà chưa có kết quả gì sấc! Pó tay thôi, ở góc độ khác có thể thấy bọn trẻ trâu quá nhiều = việc này ta thấy tình hình là "ngu dân" đã rất thành công
ngày xưa là tàu hoả, giờ là xe khách, có lẽ nên xem lại cách giáo dục ý thức cho con em chúng ta

Hạng B2
15/8/12
484
2.297
93
Người rừng tưởng xe là con quái vật với 4 cái chân tròn, 2 con mắt sáng rực nên lấy đá chọi cho nó chết. Cái bụng của thằng người rừng này thiệt là xấu, coi chừng cái sấm cái sét tìm tới mày

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Hành vi ném đá vào xe đang chạy, dù biện minh bằng bất kỳ lý do gì thì nó cũng là 1 hành vi ác cần bị ngăn chặn.
Em đã từng đi xe khách trên tuyến đường này, sợ lắm đang đêm có 1,2 người chặn xe mà chả thấy có tai nạn nào, cứ mong bác tài vững tay lái vượt qua được. Mấy thánh ở bên thớt tai nạn ở Long An cứ chém gió sẽ dừng lại cứu người, thấy ai đâu mà dám dừng lại cứu?