hxq
Tập Lái
13/10/11
47
1
8
Cứ thử đi bác. Em cũng đã gửi bài thi của mình tới cuộc thi rồi. Về cơ bản, phần thưởng là phụ thôi, chủ yếu là thông qua cuộc thi này để nâng cao ý thức an toàn khi sử dụng xe.

Thanks Bác ủng hộ. Mình cũng có tham gia rồi, ở hạng mục "không chuyên" và vẽ dựa trên ý tưởng [BCOLOR=#ffffff]của thằng nhóc nhà mình. Nó thấy ba hí hoáy phác thảo trên giấy, nó hỏi lại "sao ba không vẽ cái dây cài giống trong con tàu vũ trụ đó ba, nó choàng gắn hết để người ngồi không bị văng ra khỏi ghế khi bị tai nạn đó ba".[/BCOLOR][BCOLOR=#ffffff]Nghĩ thằng nhóc có ý tưởng ngộ nghĩnh nhưng cũng có lý thật.[/BCOLOR]

• Like
Reactions: heo_amie
Hạng B1
14/10/11
76
4
8
Hiện tại bên hạng mục "không chuyên" có bài này được vote khá nhiều. Nhìn dễ thương quá phải không các bác, F1 nhà em thích mấy mẫu như này lắm. Nếu cái này mà được bên Toyota ứng dụng, thì mấy bé khi dùng đai an toàn sẽ thích lắm đây.
Sôi động cùng TOYOTA SEATBELT ART CONTEST – cuộc thi thiết kế đệm an toàn của TOYOTA !

Bài này vẽ đơn giản nhưng ý tưởng khá hay. Để tối về cho F1 nhà em xem, chắc nó thích lắm. Nếu cái này được Toyota ứng dụng thì em ủng hộ hết mình. Với những hình hoạt họa như này sẽ giúp việc tập cho mấy bé thắt đai an toàn, khi lên xe sẽ dễ dàng hơn rất nhiều đấy.

Hạng B1
14/10/11
51
4
8
Hiện tại bên hạng mục "không chuyên" có bài này được vote khá nhiều. Nhìn dễ thương quá phải không các bác, F1 nhà em thích mấy mẫu như này lắm. Nếu cái này mà được bên Toyota ứng dụng, thì mấy bé khi dùng đai an toàn sẽ thích lắm đây.
Sôi động cùng TOYOTA SEATBELT ART CONTEST – cuộc thi thiết kế đệm an toàn của TOYOTA !

Công nhận cái bạn thiết kế bài hay thật. Sử dụng nhân vật hoạt hình Doremon và mấy câu "thoại" trong hình khá là hay và có ý nghĩa.

• Like
Reactions: SomeNoGon
Tập Lái
17/4/14
30
0
6
Coi bộ cuộc thi này khá là hay à. Không biêt giờ tham gia còn kịp không mọi người ???

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Em vừa vào dạo một vòng cuộc thi. Công nhận Việt Nam mình tham gia cuộc thi này sôi nổi thật. Cả 2 hạng mục "chuyên" và "không chuyên" đều có bài tham gia nhiều và chất lượng cũng khá cao. Hi vọng qua cuộc thi này, TYT sẽ có nhiều ý tưởng dành cho seabelt, và ý thức về việc an toàn khi tham gia giao thông của VN mình cũng sẽ được nâng cao.

9/7/14
11
1
1
34
Hiện tại cuộc thi vẫn tiếp tục nhận bài dự thi. Các bạn có thể gửi bài đến hết tháng 8 nhé. Cảm ơn mọi người !

Hạng B2
24/4/14
101
4
18
Mình thấy TYT tổ chức cuộc thi này rất hay và có ý nghĩa lớn. Nhưng chỉ hơi tiếc một tí, nếu như giải thưởng của chương trình "hoành tráng" hơn nữa thì sẽ thu hút nhiều người tham gia cuôc thi hơn nhiều.