Hạng B2
4/4/14
152
7
18
Hôm nay em dạo một vòng cuộc thì. Cực kỳ ấn tượng với thiết kế này của bạn Sith Zâm, nhìn đẹp quá mọi người ạ. Nhà mình có bác nào biết, bạn ấy vẽ theo trường phái hay phong cách nào không?

Cùng ý kiến với bác. Lúc nhận được link tham gia em cũng có vào web của TYT xem sơ qua, và cũng thích bài này, vừa xem xong em like ngay. Nếu em không nhầm thì đây là trường phái Art, nên hình vẽ có [BCOLOR=#ffffff]liên quan đến ảo giác.[/BCOLOR]

Hạng B1
14/10/11
76
4
8
Hôm nay em dạo một vòng cuộc thì. Cực kỳ ấn tượng với thiết kế này của bạn Sith Zâm, nhìn đẹp quá mọi người ạ. Nhà mình có bác nào biết, bạn ấy vẽ theo trường phái hay phong cách nào không?
Sôi động cùng TOYOTA SEATBELT ART CONTEST – cuộc thi thiết kế đệm an toàn của TOYOTA !

Đẹp thật. Hiện tại thì bài này nhiều vote nhất cuộc thi. Không biết là sau khi kết thúc cuộc thi thì bên TYT có ứng dụng thiết kế này vào sản xuất hay không? Mình thấy nếu được ứng dụng thì việc dùng đai an toàn sẽ sinh động hơn đấy.

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
[BCOLOR=#ffffff]Hóa ra là cuộc thì này của TYT, thấy fb của ông bạn già có design belt ngộ tui cứ tưởng F1 của ổng nghịch. Cuộc thi này khá hay đấy, để tui mang về cho thằng đệ nó dự thi. Mà khi nào hết hạn nhận bài vậy BTC?[/BCOLOR]

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/10/11
113
4
18
[BCOLOR=#ffffff]Mình thì có kinh nghiệm nhớ đời về vụ dây an toàn này. Chả là ngày giỗ bên nhà vợ lần đầu tiên mình đánh xe về quê vợ, nghĩ đường quê đi chậm không cần thắt dây an toàn, đang đi bình thường đến ngã 4 thì có 2 chú nhóc nhóc chắc là đang thử xe, phóng qua 1 cái vèo làm mình phải đạp thắng gấp. Nhóc nhà mình ngồi trước gần như lộn xuống sàn xe nhưng rất may là không bị gì. Nhưng cả nhà mình được 1 phen hú vía. Các bác đừng nghĩ đi đường quê không cần thắt dây an toàn nhé, giờ mấy nhóc mới lớn ở quê độ xe phóng xe cũng không thua gì dân thành phố đâu.[/BCOLOR]

hxq
Tập Lái
13/10/11
47
1
8
Thấy FB ông bạn Phong Việt ổng share cái này, him cũng mới tậu con xe Toyota đời mới khá ngon :D Giờ mở thêm tiệm kinh doanh thịt bò cao cấp. Ổng cũng tag mình và mấy người bạn design kêu tham gia, sợ lớn tuổi rồi cạnh tranh không lại các em nhỏ quá.

Hạng B2
13/4/13
208
15
18
[BCOLOR=#ffffff]Mình thì có kinh nghiệm nhớ đời về vụ dây an toàn này. Chả là ngày giỗ bên nhà vợ lần đầu tiên mình đánh xe về quê vợ, nghĩ đường quê đi chậm không cần thắt dây an toàn, đang đi bình thường đến ngã 4 thì có 2 chú nhóc nhóc chắc là đang thử xe, phóng qua 1 cái vèo làm mình phải đạp thắng gấp. Nhóc nhà mình ngồi trước gần như lộn xuống sàn xe nhưng rất may là không bị gì. Nhưng cả nhà mình được 1 phen hú vía. Các bác đừng nghĩ đi đường quê không cần thắt dây an toàn nhé, giờ mấy nhóc mới lớn ở quê độ xe phóng xe cũng không thua gì dân thành phố đâu.[/BCOLOR]

Ghi nhận chia sẻ của bác.[BCOLOR=#ffffff]Nói chung từ giờ bước lên xe, dù là đi xa hay gần việc đâu tiên cần làm là thắt đai an toàn luôn và ngay. Công nhận TYT làm cái cuộc thi này cũng hay, vừa tạo sân chơi cho các bạn design và đặc biệt là nâng cao ý thức của người tham gia giao thông.[/BCOLOR]

9/7/14
11
1
1
34
Cho mình hỏi là nếu có những người chuyên nghiệp mà lại tham gia hạng mục open category để giật giải thì sao nhỉ??

Hi bạn,

Bạn hoàn toàn có thể tham gia ở 2 hạng mục. Trong trường hợp nếu bạn đoạt giải cả 2 thì BTC sẽ trao giải cao nhất cho bạn ở hạng mục chuyên nghiệp. Hi vọng bạn rủ bạn bè tham gia đông nhé !

Cảm ơn bạn,

Hạng B1
14/10/11
51
4
8
Thấy FB ông bạn Phong Việt ổng share cái này, him cũng mới tậu con xe Toyota đời mới khá ngon :D Giờ mở thêm tiệm kinh doanh thịt bò cao cấp. Ổng cũng tag mình và mấy người bạn design kêu tham gia, sợ lớn tuổi rồi cạnh tranh không lại các em nhỏ quá.

Cứ thử đi bác. Em cũng đã gửi bài thi của mình tới cuộc thi rồi. Về cơ bản, phần thưởng là phụ thôi, chủ yếu là thông qua cuộc thi này để nâng cao ý thức an toàn khi sử dụng xe.

Hạng B2
8/4/13
203
10
18
Hiện tại bên hạng mục "không chuyên" có bài này được vote khá nhiều. Nhìn dễ thương quá phải không các bác, F1 nhà em thích mấy mẫu như này lắm. Nếu cái này mà được bên Toyota ứng dụng, thì mấy bé khi dùng đai an toàn sẽ thích lắm đây.
Sôi động cùng TOYOTA SEATBELT ART CONTEST – cuộc thi thiết kế đệm an toàn của TOYOTA !

• Like
Reactions: SomeNoGon