Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Vụ này, em đi 2b bị mấy thằng taxi làm cho mấy vố. Cũng căm lắm.

Ngoài ra, trời nắng, em cũng bị...tắm thế mới đau.
Chạy trên đường, 4B cứ mặc nhiên rửa kiếng làm nước bắn tung toé vô người nữa. Thiệt, mấy bác này em càng căm bạo nữa.

3/1/12
79
0
8
Haizzz, thật ra do mấy thằng ngu ở trên ăn dày, làm đường ẩu tả chớ cũng không phải do mợ Bim đâu bác. Dĩ nhiên gặp trường hợp em thì em cũng điên. Nhưng nghĩ kỹ lại lỡ mình đuổi theo gây tai nạn cho bản thân hoặc cho người thân thì thêm mệt.
Bỏ qua cho nhẹ đầu nhe bác :)

Hạng D
20/1/11
2.990
10
0
Lương Sơn Bạc
Mấy "Mợ tài" em kinh lắm,hôm rồi đi làm về gặp 1 mợ tài cưỡi I 20 vừa cưỡi vừa....nhắn tin,hôm trước đó thì gặp 1 mợ tài cưỡi con Ỉn rề rề "tám" điện thoại không nhường cho Ambulance hú còi in ỏi đằng sau....
...lúc đó em chỉ muốn trói mấy mợ đó lại......hiếp 1 trận.....

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Cám ơn anh em đã chia sẻ, qua một đêm đọc lại thấy mình vẫn còn nóng tính, chắc phải ôm 4B thêm 1 thời gian nữa cho tính tình đầm lại...

Có lần em tạt nước ướt 1 anh chạy 2B... Đang bò qua vũng nước (chắc cỡ 25 - 30 cây chuối) thì bánh trước lọt 1 ổ trâu => tạt ướt 1 anh chạy Airblade ngay trước mặt. Qua chỗ ngập, em vô lề, xuống xin lỗi, cũng may anh đó thông cảm nên không sao.

Hạng D
26/9/08
2.609
4
38
53
bac ko nen choi vo mo ay.cũng khó khi đg ngập vậy,sợ chạy chậm chết máy ai đẩy, bác nên lên SoGTVT mà chơi trò chọi nón BH.

Hạng B2
14/7/11
214
75
28
Có lẽ mợ này chạy cũng không nhanh lắm đâu, bác chủ còn kịp nhìn thầy là " mợ lái " trong điều kiện trời mưa mà.
Đa phần là vô tình ( ngẫm lại, mấy anh em mình chắc cũng nhiều người làm tạt nước người khác một cách vô tình ) nên ráng một chữ nhẫn cho nhẹ lòng.