Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
xem ra cũng quá phức tạp, lỏ gắn CD rồi mua cái MP3 gắn vô thì không có ampli vậy cũng không ổn, có bác nào có cách khắc phục không?

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46
Cách khắc phục đơn giản nhất là thay đầu đĩa CD thành đầu đĩa vừa đọc Cd, vừa đọc MP3 luôn:p:p Cái này là đổi bù tiền đó.

Nhưng đầu CD của bác Tuấn còn mới không[:0] Hiệu gì[:0]

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<font color="green">Các bác thích chơi MP3 thì, iPOD là đỉnh nhất, topten mấy năm nay rồi vì vậy giá hơi cao. Mấy cái này bộ nhớ thì không phải bàn tới.</font id="green">

<font color="red">Apple mới ra loại iPod mini với giá rẻ hơn là 249 $ , 4 GB luôn, rất nhỏ gọn so với loại small vốn đã rất nhỏ. Còn bác nào thấy 4GB mà chưa đủ thì chơi luôn quả 40GB, chơi mấy loại này thì có charge (trên ô tô cũng có), có games , sổ tay...</font id="red">

<font color="blue">Loại mới iPOD mini giá 249$ 4GB.</font id="blue">

Tự lắp MP3 Player vào Cát sét - quá rẻ !

<font color="blue">Loại lâu năm có giá rẻ nhất là 299$ 15GB, tuỳ theo dung lượng từ 15G, 20GB và 40 GB, chức năng như nhau không có gì khác biệt nhiều.</font id="blue">

<font color="blue">Charge cho xe ô tô.</font id="blue">

<font color="blue">Giá để trên xe ô tô.</font id="blue">

<font color="red">Tiền nào của đấy các bác ạ, nghe quả này thì chỉ muốn ngủ luôn ở xe, em chẳng biêt lắp đặt thế nào các bác thử tham khảo xem.</font id="red">

Tập Lái
9/1/04
33
0
0
43
Vietnam
Bác cakhoai đưa mấy hình lên thấy phê quá! Ý của em cũng đến vậy thôi. Nối MP3 vào âm ly của Tape, còn ai đã có CD rồi thì ... đổi đi ! hay gắn thêm vào thì tuỳ...

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
<font color="blue">Thằng Apple nó ác lắm sản phẩm của nó đẹp muốn móc tiền luôn nhưng đắt quá. Mấy cái này để trên xe ăn đứt mấy thứ khác.</font id="blue">

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
mấy cái máy này nhìn quá phê, chỉ có túi tiền là không phê thôi, ráng chờ cho nó ra cái mới hơn lúc đó cái này down giá xuống thì rước em về dinh vậy:);)

tvc
Hạng B2
25/12/03
201
7
18
Hôm nay tôi đã nhận được đầu máy rồi. Cảm ơn bác Hai Nguyên nhé.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Tự lắp MP3 Player vào Cát sét - quá rẻ !

Trích đoạn: batong

Em mới lắp cái MP3 Player 128MB (vừa là HDD di dộng) vào cái cát sét có sẵn trong xe, nghe y như đầu đĩa CD vậy. Có điều xe em cũng không thuộc xe xịn (Proton Wira) cho nên âm thanh không xuất sắc cho lắm. Được cái có thể chép khoảng 40 bài hát, nếu mua cái 256MB thì khoảng 80 bài giá chỉ khoảng 40-50USD, khỏi lo sốc đĩa. Em chế khi gắn MP3 Player vô thì Radio không hoạt động, khi muốn nghe radio thì chỉ việc rút MP3 ra.... hết sẩy luôn !
Bà con nào có tiền thì gắn luôn MP3 xịn (20GB) giá khoảng 200USD, nghe từ Cà Mau ra tới Lạng Sơn mà chưa lặp lại nữa à !
Vừa rẻ, chất lượng cực tốt, số lượng không hạn chế (nếu có thêm tí Bác Hồ) !!! Hoan hô

Các bác biết có bác nào ở Sài Gòn làm cái này chưa (nối vào mạch âm tần của Radio)? Không biết chỗ ngòai Hùynh Thúc Kháng bác caothu chỉ có nhận làm cái này không?