Hạng B2
18/10/13
113
55
28
bình dương
Tôi cần AE diễn đàn tư vấn dùm con xe Kia Forte SX AT 2011.
Ông cậu ruột mình cần lên đời xe nên có để lại cho mình con đó giá 460tr.
Tình trạng xe thì vẫn còn mới, xe đã đi được 47.000Km, cậu mình nói phiên bản này full option (mình thấy có camerade, cảm ứng de, cửa sổ trời, lẫy chuyển số trên vô lăng,.....cũng nhiều thiệt), cậu mình cũng mới thai 4 vỏ michelin. Có điều mình thấy trước và đuôi xe có bị trầy cũng tương đói nhẹ, cậu mình hay dùng xe đi làm hàng ngày (làm nhà nước). Còn vấn đế đâm đụng hay ngập nước, máy móc thì mình không lo rồi, nếu bị gì thì cậu mình nói rồi, nhà ỗng cũng gần nhà mình nữa.
Mình muốn hỏi với giá đó có hợp lý không, tình trạng xe như vậy khi mua về mình có cần làm gì nữa không, mức tiêu hao nhiên liệu của em nó có cao quá không. Bảo hiểm 2 chiều em này giá nhiêu vậy? Mình vừa bán con Kia Morning được 2 tháng, tính để 1 2 năm nữa quất xe mới, đang hi vọng thuế hạ, giá xe hạ để mua, k biết có nên chờ đợi hay mua luôn xe của cậu nữa.
Rất cảm ơn ae tư vần dùm mình.

Hạng B2
7/1/15
141
65
28
34
Mú c ngay bác ạ.nhưng nếu đó là hàng nhập thì ngon.chứ dòng này việt nam lắp ráp bác phảu thử lên đi nhé.nó ko êm đầm ấm như xe nhập đâu.và xe việt bán rơi giá hơn nhập.bác cứ hỏi mấy ông làm xe ấy.bác cần mua xe nhập alo e nhé.0918866637 e đang bán 1 con xe nhập giá tốt.vì e đã tidm được xe để mua.đảm bảo ngon lành hơn con của bác đang định mua