Hạng C
8/7/14
923
564
93
Chả là em có biết mấy ông anh làm giám khảo nên biết chút thông tin thôi bác ạ. Như em nói ban đầu nếu bác chủ chắc chắn giúp đc ae thì tốt thôi ạ nhưng nhớ cam kết đền 100% hợp đồng nếu ko kịp trước tết để ae yên tâm thì em nghĩ cũng nên ạ, vì nói miệng ai nói chẵng đc ( nếu chắc chắn thì lo gì ạ?). Có lần em hỏi thử cái vụ lo thi sớm vì có đứa bạn đang cần gấp thì ông anh chỉ nói 1 câu thế này thôi: "con ông Dương Hồng Thanh ký trên bằng lái của chú còn phải đợi 3 tháng thì chú là con ai mà đòi thi sớm hơn". chẵng biết thật hay đùa ạ :3dcuoi:
Hiii. Chắc bác ấy nói thật đó. Vì là quang minh chính đại mà bác. Kekek. Chứ cơ quan nào cũng có luat và quy định mà bác. Và luật nào cũng có kẻ hở mà. Quan trọng la hở nhiều hay it. Để dân ta có thể chen chân dc kg thôi. Bác chủ thớt nói vậy thi chắc cũng có đương thôi. Với lại ai mới học cũng nôn nóng có cái bằng. Dù có khi cả tháng chat chạy. Hêhhhe

• Like
Reactions: shoponline2
Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
Giá rỗ bây giờ cũng xem xem như nhau thoi ma các bác. Dịch vụ tốt hơn hay kg thôi
Cũng có những chỗ chênh nhau gần 2tr bạc đấy bác ạ.mặc dù chất lượng và service như nhau.
Chả là em có biết mấy ông anh làm giám khảo nên biết chút thông tin thôi bác ạ. Như em nói ban đầu nếu bác chủ chắc chắn giúp đc ae thì tốt thôi ạ nhưng nhớ cam kết đền 100% hợp đồng nếu ko kịp trước tết để ae yên tâm thì em nghĩ cũng nên ạ, vì nói miệng ai nói chẵng đc ( nếu chắc chắn thì lo gì ạ?). Có lần em hỏi thử cái vụ lo thi sớm vì có đứa bạn đang cần gấp thì ông anh chỉ nói 1 câu thế này thôi: "con ông Dương Hồng Thanh ký trên bằng lái của chú còn phải đợi 3 tháng thì chú là con ai mà đòi thi sớm hơn". chẵng biết thật hay đùa ạ :3dcuoi:
Công việc nếu làm ko đc thì phải đền tiền là bình thường bác ạ.
Những chỗ ko uy tín thì ầu ơ dí dầu,những chỗ uy tín là trả thẳng ngay lập tức,uy tín là rất quan trọng.

• Like
Reactions: hello_baby
Tập Lái
20/10/14
8
0
1
Gò Vấp
Trung tâm Thành Công đúng chỉ có 1 văn phòng chính thức.
Còn các trung tâm khác là giả mạo.
Có nhiều bác ko biết điều này nên đã bị lừa.
Do e làm trong nghề hiểu rõ,nên muốn chia sẽ góp ý tư vấn để nhiều bác đang có nhu cầu sau này biết để mà tránh ạ
Bác nói cái văn phòng chính thức của Thành công có đúng 1 văn phòng, vậy nó nằm ở đâu thế bác ?

Tập Lái
20/10/14
8
0
1
Gò Vấp
Chuẩn đó bác, hồ sơ đủ điều kiện thi B2 phải trải qua chương trình đào tạo tại trung tâm và đủ thời gian đào tạo 92,5 ngày :3dcuoigif:

4/5/12
119
9
18
Các bác ai cũng đúng . Tuy nhiên thời gian đào tạo được quy định theo thông tư 46 đối với học viên đều dựa trên báo cáo số 1 gởi lên phòng ql đt xhlx của sở gtvt . Vậy nên dựa vào quan hệ có thể đổi báo cáo 1 thì học 1 tuần thi vẫn ok

• Like
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Cũng đang cần A2 lấy sớm. 4b kẹt xe quá nên định đổi qua Shadow cho dể đi. Bác PM tư vấn giùm giá cả.

Hạng C
8/7/14
923
564
93
Các bác ai cũng đúng . Tuy nhiên thời gian đào tạo được quy định theo thông tư 46 đối với học viên đều dựa trên báo cáo số 1 gởi lên phòng ql đt xhlx của sở gtvt . Vậy nên dựa vào quan hệ có thể đổi báo cáo 1 thì học 1 tuần thi vẫn ok
Bác này nói đúng nè. $$$$ là quan trọng nữa thôi.

• Like