N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
phần mềm sygic có nhe bác, có cả nhà hàng, bệnh viện, siêu thị...

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
Chào bác chủ,
Cái này bên 4cars.vn em đang làm sắp ra lò rồi ạ, đang test.
Dự kiến đầu tháng 12 em sẽ ra lò chính thức bản cho Android và WP, iOS thì ra sau ít tuần.

Một số màn hình để các bác xem trước tại đây

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Chào bác chủ,
Cái này bên 4cars.vn em đang làm sắp ra lò rồi ạ, đang test. Nếu bác co Android hoặc Windows Phone thì em gửi bác build test cài vào xài thử, bác email em [email protected]
Dự kiến đầu tháng 12 em sẽ ra lò chính thức bản cho Android và WP, iOS thì ra sau ít tuần.

Bác cho đường link để ae oser dùng thử xem thế nào mà góp ý. Mà bản chính thức có phí hay free vậy bác?

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Làm được cái App này thìa quá hay, rất cần đấy.... :p

Riêng Quận 1 và Quận 3 đã có 178 tuyến đường cấm đậu xe. Thử hỏi tìm chỗ đậu thế nào hả bác? Chỉ có thể vào đại bãi xe gần nhất và chịu giá cắt cổ.
Mịa nó, chỉ thích cấm!!!... :mad:

Em thì toàn lủi vào khách sạn gần nhất với lý do gặp bạn ở phòng +++ hoặc ks nào có ghi massage thì lủi vào với lý do đi massage, cũng đi vào ks nhưng đi wc xong lại đi ra. Nếu có hỏi thì bảo bạn đang bgoofi cf bên kia, qua tí rồi về
Cách này cũng hay... :p

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Chào bác chủ,
Cái này bên 4cars.vn em đang làm sắp ra lò rồi ạ, đang test. Nếu bác co Android hoặc Windows Phone thì em gửi bác build test cài vào xài thử, bác email em [email protected]

tập trung iOS trước đi chú ơi, ba cái Android & Windows Phone vớ vẩn ai mà xài

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
tập trung iOS trước đi chú ơi, ba cái Android & Windows Phone vớ vẩn ai mà xài
hehe em cũng muốn làm 3 cái cùng lúc nhưng kiếm người làm iOS và test hơi căng, submit lên App Store review kỹ lắm.
Bác đợi thêm tí thời gian nhé

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
Bác cho đường link để ae oser dùng thử xem thế nào mà góp ý. Mà bản chính thức có phí hay free vậy bác?
Trong build test, mấy chú lập trình có chèn nhiều dev log nên không tiện gửi cho các bác test trước khi ra lò được. Bác đợi thêm tí em cho lên các google play rồi các bác down về xài luôn. Bác xem trước một số màn hình tại đây
Trước mắt xài free cho đến đầu năm sau thu phí vì phải có đội ngũ duy trì dữ liệu cập nhật mới nhất để phục vụ tốt nhất cho các bác. Mong các bác ửng hộ.

Hạng B2
12/11/14
129
45
28
Em thì toàn lủi vào khách sạn gần nhất với lý do gặp bạn ở phòng +++ hoặc ks nào có ghi massage thì lủi vào với lý do đi massage, cũng đi vào ks nhưng đi wc xong lại đi ra. Nếu có hỏi thì bảo bạn đang bgoofi cf bên kia, qua tí rồi về
Vào mas gọi 1 ẻm mas và chui lên xe mas tại chỗ luôn bác