Tập Lái
20/1/14
11
17
3
Bác 4cars.vn làm tiếp app này nhé, em không làm dự án này nữa.
Chúc bác thành công.

• Like
Reactions: 4cars.vn
Hạng B2
29/3/14
165
206
43
Long Thành-Đồng Nai
Em thì toàn lủi vào khách sạn gần nhất với lý do gặp bạn ở phòng +++ hoặc ks nào có ghi massage thì lủi vào với lý do đi massage, cũng đi vào ks nhưng đi wc xong lại đi ra. Nếu có hỏi thì bảo bạn đang bgoofi cf bên kia, qua tí rồi về
Cách của bác hay quá....

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Ý tưởng rất hay, nên cần có sự chung tay góp sức của các anh rành công nghệ

Hạng B2
14/11/13
178
63
28
Ứng dụng đáng giá 1$ chưa thuế, mấy bác có ủng hộ em làm bảo đảm thời giang thực luôn.

Hạng B2
3/6/11
128
450
63
Em thì toàn lủi vào khách sạn gần nhất với lý do gặp bạn ở phòng +++ hoặc ks nào có ghi massage thì lủi vào với lý do đi massage, cũng đi vào ks nhưng đi wc xong lại đi ra. Nếu có hỏi thì bảo bạn đang bgoofi cf bên kia, qua tí rồi về

Chỉ sợ bà cả bác đi ngang bắt gặp hehe.

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
Mình cũng có một app gần giống vậy nhưng dành cho việc tìm kiếm máy ATM. Nếu có nguồn dữ liệu của bãi đậu xe thì mình có thể làm được : https://www.otosaigon.com/threads/a...ay-atm-cua-agribank-tren-ios-android.8642759/

Bác có thể chia sẽ dữ liệu này để em bỏ vào dữ liệu của em luôn được không?
App của em cũng có phần ngân hàng: các điểm giao dịch và ATM của tất cả ngân hàng
Thanks bác

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
app của em có tất cả các thể loại địa điểm khác nhau cho nhu cầu hàng ngày: ăn uống, giải trí, ngân hàng, bãi đậu xe công cộng, massage,.... xem chụp màn hình gửi kèm

Khác biệt là có thông tin về chỗ đậu xe của các địa điểm. Nếu địa điểm không có chỗ đậu xe, ứng dụng sẽ liệt kê các bãi đậu xe công cộng xung quanh để người dùng tham khảo tìm chỗ đậu xe phù hợp và có chỉ đường đi
Ứng dụng hỗ trợ lưu danh sách yêu thích (favorite) (những địa điểm người dùng thích đến, có thể thỉnh thoảng hoặc thường xuyên), thích 1 địa điểm nào đó (like) hoặc bình luận 1 địa điểm người dùng đã trải nghiệm
Người dùng cũng có thể thêm địa điểm mới nếu chưa có (chỉ cho phép thêm địa điểm công cộng với tên đúng của địa điểm, không phải địa chỉ riêng tư như nhà riêng hoặc tên riêng theo cách đặt của người dùng).
Các bác chủ bãi đậu xe có thể thêm bãi đậu xe của mình lên hệ thống để anh em biết luôn.

Và nhiều chức năng khác nữa. À mà thôi, em đang chuẩn bị các bước cuối cùng để cuối tuần up lên store. Các bác khám phá thêm nhé.
Bản cho iOS em sẽ cố gắng up lên sau đó

Attachments