Hạng D
30/4/11
1.336
710
143
app của em có tất cả các thể loại địa điểm khác nhau cho nhu cầu hàng ngày: ăn uống, giải trí, ngân hàng, bãi đậu xe công cộng, massage,.... xem chụp màn hình gửi kèm

Khác biệt là có thông tin về chỗ đậu xe của các địa điểm. Nếu địa điểm không có chỗ đậu xe, ứng dụng sẽ liệt kê các bãi đậu xe công cộng xung quanh để người dùng tham khảo tìm chỗ đậu xe phù hợp và có chỉ đường đi
Ứng dụng hỗ trợ lưu danh sách yêu thích (favorite) (những địa điểm người dùng thích đến, có thể thỉnh thoảng hoặc thường xuyên), thích 1 địa điểm nào đó (like) hoặc bình luận 1 địa điểm người dùng đã trải nghiệm
Người dùng cũng có thể thêm địa điểm mới nếu chưa có (chỉ cho phép thêm địa điểm công cộng với tên đúng của địa điểm, không phải địa chỉ riêng tư như nhà riêng hoặc tên riêng theo cách đặt của người dùng).
Các bác chủ bãi đậu xe có thể thêm bãi đậu xe của mình lên hệ thống để anh em biết luôn.

Và nhiều chức năng khác nữa. À mà thôi, em đang chuẩn bị các bước cuối cùng để cuối tuần up lên store. Các bác khám phá thêm nhé.
Bản cho iOS em sẽ cố gắng up lên sau đó
App có tính phí ko bác chủ? Em cũng thừa hưởng đức tính tốt của người Việt là thích xài free, hehe

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Bác có thể chia sẽ dữ liệu này để em bỏ vào dữ liệu của em luôn được không?
App của em cũng có phần ngân hàng: các điểm giao dịch và ATM của tất cả ngân hàng
Thanks bác

Cám ơn bác đã quan tâm, tuy nhiên đây là dữ liệu độc quyền của ngân hàng em không thể và không có đủ permission để chia sẻ. Em không muốn bị sa thải đâu bác ợ ;)

Hạng B2
20/3/14
431
249
63
App có tính phí ko bác chủ? Em cũng thừa hưởng đức tính tốt của người Việt là thích xài free, hehe
Nếu làm tốt, thì cũng nên có phí để duy trì đội ngũ update liên tục, cập nhật chứ bác.
Chứ ko thì phải cty lớn KD gì có cái này phụ để có đội ngũ cập nhật ví dụ: bãi nào mới mở, bãi nào đóng, chỗ nào mới đặt biển cấm,... Chứ ko ai đi làm ko công.

Nếu bác chủ làm ok, giá cả thu phí hợp lý thì bà con sẽ mua thôi. K cần thu phí cao, mà hãy đánh vô số luợng nhiều.

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
Nếu làm tốt, thì cũng nên có phí để duy trì đội ngũ update liên tục, cập nhật chứ bác.
Chứ ko thì phải cty lớn KD gì có cái này phụ để có đội ngũ cập nhật ví dụ: bãi nào mới mở, bãi nào đóng, chỗ nào mới đặt biển cấm,... Chứ ko ai đi làm ko công.

Nếu bác chủ làm ok, giá cả thu phí hợp lý thì bà con sẽ mua thôi. K cần thu phí cao, mà hãy đánh vô số luợng nhiều.
Cảm ơn bác.
Free thì sẽ free nhưng sẽ có những hạn chế nhất định.
Nếu có trả tiền thì sẽ đầy đủ tính năng vì việc cập nhật dữ liệu là quan trọng nhất và làm liên tục.
Em đang cân nhắc về mức phí hợp lý.
Nếu mỗi tháng các bác "cho em 1 ly cafe" để sử dụng đầy đủ tính năng thì các bác có đồng ý không ạ?

• Like
Reactions: TheShinichi
Hạng B1
5/11/14
62
9
8
VN
Em thì toàn lủi vào khách sạn gần nhất với lý do gặp bạn ở phòng +++ hoặc ks nào có ghi massage thì lủi vào với lý do đi massage, cũng đi vào ks nhưng đi wc xong lại đi ra. Nếu có hỏi thì bảo bạn đang bgoofi cf bên kia, qua tí rồi về
Bác khôn vậy , chưa thấy ai như bác :3duongbia:
Em ủng hộ ý tưởng này :3dnhacnon:

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
thực ra thì giữ xe họ vẫn lấy tiền 30-40 k, nhưng dù sao họ giữ trong nhà xe hay trên sãnh, không bỏ ngoài đường như đội xé vé bán chỗ chứ không giữ
nếu họ giữ miễn phí thì mình trả tầm giá đó gọi là tiền cf cũng tốt mà bác
Nói dối thế mới thuyết phục, chứ vào xin giữ họ k cho là cái chắc.