Tập Lái
30/10/14
26
7
3
33
Nói vậy thì pó tay với GMVN đúng không bác? Em thề với lòng rồi, không mua xe của GMVN thêm 1 lần nào nữa. Bác qua Ford hoặc Honda thì chắc em ủng hộ chiếc tiếp theo. Còn GMVN, đặc biệt ô tô Cường Thanh thì xin chào không gặp lại
Dĩ nhiên cũng sẽ phạt họ, nhưng chắc cũng ko thấm thía gì. Em bán uy tín chứ ko chỉ bán xe đâu bác, ko vì mấy đồng hoa hồng mà tự sỉ vả mình đâu. Kakaka. Thôi bác xem như kinh nghiệm.

Hạng B2
18/8/14
412
210
43
57
Hồ Chí Minh
Ah em làm chung tòa nhà với tổng công ty GMVN, có khi nào nên lên thẳng văn phòng của tụi nó nói chuyện không nhỉ, bức xúc quá rồi
Mình nghĩ nếu bác làm chung toà nhà với gmvn thì bác nên dành chúc thời gian làm việc thẳng với hảng này luôn. Coi như giúp các fan cruze.Lúc này mỏi khi lên diển đàn cảm giác nản cái thương hiệu này quá.mặc dù mình cũng vừa lấy xong 1em 2014. NẢN QUÁ GM.VN ƠI....

• Like
Reactions: Vonguyen_xd
Hạng B2
31/10/14
181
243
43
42
Mình nghĩ nếu bác làm chung toà nhà với gmvn thì bác nên dành chúc thời gian làm việc thẳng với hảng này luôn. Coi như giúp các fan cruze.Lúc này mỏi khi lên diển đàn cảm giác nản cái thương hiệu này quá.mặc dù mình cũng vừa lấy xong 1em 2014. NẢN QUÁ GM.VN ƠI....
Được thôi bác, các bác tập trung các vấn đề bức xúc lại vào 1 topic rồi em nói chuyện với tụi nó luôn. Có mình em bức xúc thì tụi GMVN này còn trơ mặt ra dài dài. GMVN lầu 19, em ở lầu 16, em chạy bộ lên làm việc luôn

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
ford VN có đường dây nóng cho dân tình phản ánh rồi dựa vô đó mà chấn chỉnh, hy vọng GM VN học theo

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
e thì e ớn An Thái nầy xe e Spark vừa hết bảo hành lốc lạnh 1 tháng vô hỏi hảng ; 16 t luôn bơm gar , em ra An Duong Vuong mua lốc i chang giá 3.4 t và công bơm gar 500 k tc ; 3.9 t
e chấp tay lạy Chevrolet An Thái ở Dạ Nam Q 8

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
e thì e ớn An Thái nầy xe e Spark vừa hết bảo hành lốc lạnh 1 tháng vô hỏi hảng ; 16 t luôn bơm gar , em ra An Duong Vuong mua lốc i chang giá 3.4 t và công bơm gar 500 k tc ; 3.9 t
e chấp tay lạy Chevrolet An Thái ở Dạ Nam Q 8
An Thái ko phải ở Dạ Nam đâu bác, nhầm tiệm rồi ^^ An Thái ở Bình Tân gần BX Miền Tây, còn bác chủ đang đề cập là Chev Sài Gòn ở đường Dạ Nam Q8

Hạng B2
25/10/10
330
110
43
e cũng mua 2 con spark ở bên GM chevrolet AN THÁI e thấy cũng đc lắm ko biết mấy chỗ khác thế nào.

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Có vậy thôi cũng làm rùm ben. Đem xe bác trưng bày tức xe bác mới đẹp. Hôm bữa em đòi chiếc trưng bày mà nó không cho, kêu có khách đặt rồi. Còn vỏ sơ cua nếu lộn thì nói đàng hoàng nó đổi lại cho.

còn riêng em thấy GM phục vụ rất tốt . 1 câu chuyện khá dài nhưng sẽ kể sau

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Có vậy thôi cũng làm rùm ben. Đem xe bác trưng bày tức xe bác mới đẹp. Hôm bữa em đòi chiếc trưng bày mà nó không cho, kêu có khách đặt rồi. Còn vỏ sơ cua nếu lộn thì nói đàng hoàng nó đổi lại cho.
tại bác chủ muốn phá tr*nh em nó nên ngại người khác sờ mó í mà :D

• Like
Reactions: hino68
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
thôi các bác ơi Bóng đổ Thầy Thầy đổ Bóng lúc trước e bức cục sắt về việc Xa Chevrolet SPARK đời 2012 vừa hết hạn bảo hành Lốc lạnh 1 tháng mà hãng nó kg chịu thay miển phí cho mình ( giá 16 t ) . Mẹ nó xe mua mới trong hãng đi 2 năm vừa hết hạn bảo hành là nó hành hư luôn , e đòi gặp đại diện hãng Chev tụi An Thái chỉ e mua vé xe lửa ra Hà Nội vô Văn Phòng Đại Diện Chevrolet khiếu nại .Mẹ nó đi về ra An Dương Vương mua lốc mới thay luôn ( tc ; 3.9 t )