Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
An Thái ko phải ở Dạ Nam đâu bác, nhầm tiệm rồi ^^ An Thái ở Bình Tân gần BX Miền Tây, còn bác chủ đang đề cập là Chev Sài Gòn ở đường Dạ Nam Q8
dạ e kg lộn , lộn là bác lộn .Chủ thớt đấy bảo Chev An Thái Q8 -An Thái Q8 nha bác Mr migoi và e củng nản Chev AnThái Q8 nha bác Mr migoi Chev An Thái Q8 nha bác

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
dạ e kg lộn , lộn là bác lộn .Chủ thớt đấy bảo Chev An Thái Q8 -An Thái Q8 nha bác Mr migoi và e củng nản Chev AnThái Q8 nha bác Mr migoi Chev An Thái Q8 nha bác
đây bác
1.Công ty cổ phần ô tô an thái [chevrolet an thái]

Địa chỉ: 268 Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Q.Bình Tân, TP.HCM
Website: cheveroletanthai.com
2. CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ CƯỜNG THANH (CHEVROLET SÀI GÒN)
[BCOLOR=#ededed]Địa chỉ : 161F Dạ Nam, Phường 3, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ededed]Điện thoại : 0903 018 812 - 0928 945 888[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ededed]Website : www.chevroletsaigon.vn[/BCOLOR]
và cái mà bác chủ nói tới là cái số 2
coppy tiêu đề:
Lại là Chevrolet Saigon - Dạ Nam Quận 8

Hạng B2
31/10/14
181
243
43
42
Có vậy thôi cũng làm rùm ben. Đem xe bác trưng bày tức xe bác mới đẹp. Hôm bữa em đòi chiếc trưng bày mà nó không cho, kêu có khách đặt rồi. Còn vỏ sơ cua nếu lộn thì nói đàng hoàng nó đổi lại cho.

còn riêng em thấy GM phục vụ rất tốt . 1 câu chuyện khá dài nhưng sẽ kể sau
Bác là sales của tụi GM hả? Vỏ sơ cua lộn phải nói đàng hoàng tụi nó mới chịu đổi lại hả? Giọng điệu chợ trời ở đâu vậy, hèn gì dịch vụ GM kém ko tả được. Vô tình mới biết cái lốp không đúng, liệu còn cái gì trong cái xe em bị thay thế rồi mà em còn chưa biết ko/

Em cũng ko làm rùm beng gì lắm đâu. Ngày mai gọi báo tổng đài về việc mua bán thiếu chuyên nghiệp này trước. Tuần sau thì nói chuyện với GMVN xem thế nào. Sau đó là nhờ bạn bè bên báo chí một chút.

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Cha con tụi nó đó bác Mr migoi Cty Cường Thanh ở đg Dạ Nam Q8 nó lảm ăn sống nhăn à .Sau nầy vô Cường Thanh thay phụ tùng hay sửa chửa các bác phải hỏi giá cả trước và bảo hành ra sao ? để khỏi ân hận

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Cha con tụi nó đó bác Mr migoi Cty Cường Thanh ở đg Dạ Nam Q8 nó lảm ăn sống nhăn à .Sau nầy vô Cường Thanh thay phụ tùng hay sửa chửa các bác phải hỏi giá cả trước và bảo hành ra sao ? để khỏi ân hận
cảm ơn bác cảnh báo, mà em toàn đưa vô gara của ông bác để ổng săn sóc, xưa giờ chạy 3 đời xe em ko bao giờ vô hãng :D

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Bác là sales của tụi GM hả? Vỏ sơ cua lộn phải nói đàng hoàng tụi nó mới chịu đổi lại hả? Giọng điệu chợ trời ở đâu vậy, hèn gì dịch vụ GM kém ko tả được. Vô tình mới biết cái lốp không đúng, liệu còn cái gì trong cái xe em bị thay thế rồi mà em còn chưa biết ko/

Em cũng ko làm rùm beng gì lắm đâu. Ngày mai gọi báo tổng đài về việc mua bán thiếu chuyên nghiệp này trước. Tuần sau thì nói chuyện với GMVN xem thế nào. Sau đó là nhờ bạn bè bên báo chí một chút.
lúc mà bác vô mua tụi sale thổi lổ tai mình nghe như mật ong , mua xe xong đi rồi biết , có trục trặc đt hỏi thắm hay phàn nàn nó đổi giọng liền

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40

Hên là bác mua GM chứ bác mua toyota chắc được đọc báo " khách hàng đem xăng đốt đại lý toyota "

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
cảm ơn bác cảnh báo, mà em toàn đưa vô gara của ông bác để ổng săn sóc, xưa giờ chạy 3 đời xe em ko bao giờ vô hãng :D
ok bác trường hợp bất khả kháng mình mới lết vô hãng , chứ e thừa biết thằng chủ hãng Cường Thanh đã mài dao chờ sẳn ae mình đó bác

Hạng B2
31/10/14
181
243
43
42
lúc mà bác vô mua tụi sale thổi lổ tai mình nghe như mật ong , mua xe xong đi rồi biết , có trục trặc đt hỏi thắm hay phàn nàn nó đổi giọng liền
Bác nói hết chạy, em đồng ý việc nhân viên sales nên có tinh thần vì khách hàng như vậy. Nhưng kiểu kè kè nói rất hay mà làm ko tới đâu thì chịu éo được. Từ Thủ Đức lên Quận 8 nhanh cũng mất 1/2 ngày mới xong việc, mình rảnh time đâu mà làm cái việc lẽ ra mình éo phải làm. Càng nói càng tức cái thằng Chevrolet Dạ Nam Quận 8 này

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Chuyện bình thường như em mua con sh của honda và liberty của Pi