Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Em không phải sale đâu bác ơi. Tại thấy hàng xóm bị chó sủa um sùm quá . Làm phiền mọi người nên mới kêu con chó này im lặng ảnh hưởng người khác.
bác lớn rồi ae Os chúng ta ai củng lịch sự .Bác tế nhị chút đi

Hạng C
20/1/11
682
420
63
Tóm lại là cung cách làm ăn gà mờ, thiếu chuyên nghiệp của GM VN mà xảy ra cớ sự này, những câu nói của các bác Sales trên đây em thấy thì thật vô trách nhiệm với hãng mình đang làm, thay vì xin lỗi khách hàng, củng cố lại các chính sách, dịch vụ nội bộ cho tốt hơn thì các bác ấy lại "đá banh" chuyền hết bộ phận này tới bộ phận khác (kết quả là lại càng lòi cái nội bộ lủng củng, vạch áo cho người xem lưng). Em mong các bác làm ăn có chữ tâm 1 tí, đừng đặt lợi nhuận làm hàng đầu.

• Like
Reactions: nguyendattai
Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
ở Mỹ người ta đem vỏ đến tận nhà bác và còn tặng mình 1 phiếu xăng coi như lời xin lổi .Còn tụi nầy đại lí ủy quyền gì đâu có tí việc củng kêu mình ra Q1 vô tòa nhà gì đó ? có đại diện GM ở VN khiếu nại đi

Bác này đang nằm mơ làm e mơ theo, e củng mơ mua xe ở việt nam mình mà giá như bên Mỹ và nhận được dịnh vụ tốt như bên Mỹ. :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Còn về lốp dự phòng thì xe e củng mân sắt đen thui 16, 4 cái chính là 17. e thấy máy bác còm ở trên là đúng đấy ạ !!! không phải hảng tiếc kiệm gì đâu.
Thèn bạn e nó máu mua luôn cái mân y như 4 cái kia về thay. Sau này lúc đi off ở Phan Rang nhận lấy quả đắng xe hắn lủng bánh mà bánh sơ cua nó quên vá, làm e phải vòng lại cho hén mượn cái bánh đen xì như cục sắt của e kkkkk chuyện e kể cách đây hơn 2 năm ạ !!!!

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Chủ thớt đâu rồi nghe mọi người đối chứng chưa? Hay nhục mặt quá chạy mất rồi.
Đúng là chuyện khong có xé ra to. Em cá luôn 100% bác chủ thớt quê ở Thanh Hoá nè.

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Nói thật chứ em cũng mới mua xe đươc 2 tuần ở DongĐoT . Không may bà giúp việc quơ cái xô nước mạnh vào cái đèn sương mù lõm vô. Sau chạy mưa bị nước vô , lên bảo trì 1000km đầu tiên , nó thấy tư động kêu thay miễn phí mơi 100% cho em luôn. chỉ có cái bực là nó xin đểu 50k. Em không thix người ta nhắc vậy kì lắm thế thôi.

• Like
Reactions: Lâm Sơn Trường
Hạng B2
31/10/14
181
243
43
42
Chủ thớt đâu rồi nghe mọi người đối chứng chưa? Hay nhục mặt quá chạy mất rồi.
Đúng là chuyện khong có xé ra to. Em cá luôn 100% bác chủ thớt quê ở Thanh Hoá nè.
Em ko rảnh để hơn thua từng lời với bác. Xuyên suốt cái topic này ai lên tiếng vì quyền lợi khách hàng, ai lên tiếng bảo vệ sự kém cõi của GMVN thì mọi người đều biết.

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng B2
31/10/14
181
243
43
42
Em chả bênh ai, ghét ai, nhưng đọc hết 7 trang của topic thì thấy bác này nói chuyện bất lịch sự quá.
Bộ mặt thật của GMVN, cụ thể là GM Dạ Nam sau khi bán được xe mà bác. Em không chấp đâu, tụi nó sai mà một lời xin lỗi còn không có mà, lên diễn đàn này giấu mặt được nên nó log nick chửi lại khách luôn mà. Một lần và mãi mãi không có chuyện em mua xe của GM Dạ Nam nữa đâu

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Bộ mặt thật của GMVN, cụ thể là GM Dạ Nam sau khi bán được xe mà bác. Em không chấp đâu, tụi nó sai mà một lời xin lỗi còn không có mà, lên diễn đàn này giấu mặt được nên nó log nick chửi lại khách luôn mà. Một lần và mãi mãi không có chuyện em mua xe của GM Dạ Nam nữa đâu
tình hình vấn đề của bác đã giải quyết chưa ạ.
Theo e thì lúc lên đổi lại mâm bác chửi thẳng thằng nào bán xe cho bác nếu nó ko xin lỗi bác.

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Nói thật chứ em cũng mới mua xe đươc 2 tuần ở DongĐoT . Không may bà giúp việc quơ cái xô nước mạnh vào cái đèn sương mù lõm vô. Sau chạy mưa bị nước vô , lên bảo trì 1000km đầu tiên , nó thấy tư động kêu thay miễn phí mơi 100% cho em luôn. chỉ có cái bực là nó xin đểu 50k. Em không thix người ta nhắc vậy kì lắm thế thôi.
Nó xin 50k là còn ít đó.
Nó thay cho cái đèn cả củ mà tiếc 50k.