Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Con Cap già của em lấy lúc cuối thang 12 2013 đây lúc bàn giao xe e cũng lấy làm ngạc nhiên vì cái mâm sercua lại là cái mâm sắt e mới hỏi thì nv bên Đ Đ T mới nói là đó là mâm theo xe e nói sao kỳ vậy anh đấy mới giải thích là mâm khác mâm của xe để e chú ý mà thay hoặc vá vỏ khi bị lủn .... Nghe giải thích xong im luôn ... Thôi chấp nhận đi bác ko phải chỉ riêng mình bác đâu
Con cap của Bác chưa đến 1 tuổi còn quá teen chứ già cái jì !!!

• Like
Reactions: lexus_460
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Hai bác huy và bác quocdungjs đừng cãi nhau nữa,bác nên nhường nhau và close lại đây... chứ em thấy nhok đáng yêu ko có tội gì mà bác kia lại đưa bé vào,cãi qua cãi lại lại lấy bé ra đỡ đạn em thấy rất kỳ cục,người lớn nói chuyện với nhau,tự nhiên lôi bé này vào, bác quocdungjs thôi nhịn đi chút ,mạng xã hội ảo mà ...........
acttr

• Like
Reactions: N2D
xc
Tập Lái
12/10/11
33
12
8
trời em mới mua xe thấy diễn đàn đang thảo luận về vỏ xe tính vào hỏi mấy anh chị đi trước kinh nghiệm về vỏ xe nhưng thấy toàn nói xấu va chửi nhau haiz quá thôi.Trên diễn đàn chỉ như vậy thôi sao.buồn và nản

• Like
Reactions: kangoulai
Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Vâng, em nghe các bác, em ngưng tại đây. Người ta xúc phạm mình nên em phải phản pháo kẻo hiền quá ngừoi ta lại đè đầu mình. En xoá mấy bài cãi nhau của em để trả lại sự trong sáng cho forum. Chỉ để lại mấy lời chúc mừng bác chủ mua xe mơi, và sự việc của bác cũng đã giải quyết xong.

Tập Lái
25/9/14
5
2
3
42
ford VN có đường dây nóng cho dân tình phản ánh rồi dựa vô đó mà chấn chỉnh, hy vọng GM VN học theo
Đừng nghĩ đến chuyện đường dây nóng bạn ơi, mình mơi mua cruze 2014' loi kỷ thuật, bức súc nhiều, điện lên tổng đài cả chục lần, họ nghe mình nói, minh nói ní nghe. Tới đây cả tháng trời mà chẳng giải quyết được gì đâu. Bây giờ biết làm gì nữa, đành ôm hận vơi GMVN.