Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Em cực kỳ căm ghét mấy loại đầu đất chuyên vượt đèn đỏ, chúng nó chết thì kệ thây nó nhưng gây tai nạn cho người khác mới khổ cho người ta. Chắc chú CĐ vụt hơi mạnh nên ra nông nỗi, nếu thằng đó vượt đèn đỏ mà gây tai nạn thì sao đây? Cũng vì thực thi luật giao thông không mạnh tay nên rất nhiều loại không não coi thường.
Em cũng đồng quan điểm với Bác vụ vượt đèn đỏ, nhưng phản đối hành động của anh cscđ anh có thể yêu cầu dừng xe nhưng đối tượng không dừng thì dùng xe công vụ truy bắt. Vơi tốc độ xe chạy và lực vung gậy như vậy chấn thương nặng là điều hiển nhiên, Em thường đi buổi sáng tập thể dục 8/10 xe đeu vươt đèn đỏ chưng tỏ người dân chấp hành luật GT kém đồng thời hình thức xử phạt của nhà nước chưa nghiêm, chưa chế tài hiệu quả nên việc vi phạm GT là một đieu không thể tránh khỏi.

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Lại chuẩn bị điệp khúc : Anh Hải tự va vào gậy của CS đấy chứ em có đánh đâu .

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Em cực kỳ căm ghét mấy loại đầu đất chuyên vượt đèn đỏ, chúng nó chết thì kệ thây nó nhưng gây tai nạn cho người khác mới khổ cho người ta. Chắc chú CĐ vụt hơi mạnh nên ra nông nỗi, nếu thằng đó vượt đèn đỏ mà gây tai nạn thì sao đây? Cũng vì thực thi luật giao thông không mạnh tay nên rất nhiều loại không não coi thường.
Phải khẳng định bất cứ ai đánh người cũng vi phạm pháp luật .
Vi phạm luật GT thì phải xử lý theo luật , không luật nào cho phép đánh mạnh hay đánh nhẹ bác nhé
Nếu thằng đó gây tai nạn thì nó phải chịu trách nhiệm trước pháp luật chứ không thằng nào được phép phòng ngừa bằng cách quất gạy vào mắt nhé .

Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
E thấy nếu muốn vung gậy thì đánh cảnh cáo vào người được rồi đằng này vụt thẳng vào mặt ng ta thì quá nguy hiểm.bây giờ đui con mắt rồi sống kiểu gì đây.huỷ hoại nốt phần cuộc đời còn lại của ng ta.ko biết lúc nó vung gậy nó có kịp nghĩ gì ko nhỉ.!

Hạng B1
28/3/12
76
23
8
CSCĐ giơ gậy báo tín hiệu dừng xe, nhưng do thanh niên phóng nhanh vượt đèn đỏ ko làm chủ tốc độ đã va chạm vào gậy chỉ dẫn nên té xuống đường.

Em dự là biên bản cuộc họp là như thế, và anh CSCĐ này sẽ bị rút một tí kinh nguyệt ... ý nhầm rút kinh nghiệm.
Xong.

chắc sẽ là vậy ! chắc chắn là do anh thanh niên tự đâm xe vào ngay gậy hiệu lệnh của CSCĐ!:3dmong:

Hạng B2
5/3/12
211
73
28
3g sáng có đèn đỏ không các bác? Hình như chỉ có đèn vàng nhấp nháy thôi thì phải?