Hạng C
29/2/08
595
118
43
Việc này nếu điều tra thì chắc kết luận sẽ là: CSCĐ đưa gậy hiệu lệnh dừng xe nhưng do người vi phạm chạy nhanh quá nên tự va trúng vào gậy.
Hic hic

Hạng C
19/5/07
806
434
63
Bây giờ tụi nó ác vậy đó các bác ơi. Đi ngoài đường nhìn thấy bản mặt của mấy thằng đó là chán rồi

• Like
Reactions: bình hairsalon
Hạng B2
24/7/11
103
126
43
HCM
Hôm nay mới nghe anh phóng viên nói về sự việc này... xin chia buồn cùng gia đình. Mong gia đình làm tới cùng sự việc này. Không họ lại cho là tai nạn giao thông nữa thì chết.

Hạng D
6/5/07
1.704
18.556
113
Mấy bác diễn biến dữ quá! Anh cscđ đưa gậy chỉ vào người vi phạm, người này sơ quá không làm chủ tốc đồ nên va vào gậy của cs nên mới bị như vậy. Lỗi là cra nạn nhân thôi. Cs nếu có lỗi chỉ là lỗi nhiệt tình, tận tụ vì nhiệm vụ giữ gìn an ninh, trật tự cho xã hội mà vô tình tôi.
hic hic, xh này giờ biết sống thế nào đây????

Hạng B2
27/6/11
416
3.169
93
HCMC
Em cực kỳ căm ghét mấy loại đầu đất chuyên vượt đèn đỏ, chúng nó chết thì kệ thây nó nhưng gây tai nạn cho người khác mới khổ cho người ta. Chắc chú CĐ vụt hơi mạnh nên ra nông nỗi, nếu thằng đó vượt đèn đỏ mà gây tai nạn thì sao đây? Cũng vì thực thi luật giao thông không mạnh tay nên rất nhiều loại không não coi thường.

Anh sẽ bị ném đá.
Nhưng mình đồng ý với quan điểm của anh.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.678
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em cực kỳ căm ghét mấy loại đầu đất chuyên vượt đèn đỏ, chúng nó chết thì kệ thây nó nhưng gây tai nạn cho người khác mới khổ cho người ta. Chắc chú CĐ vụt hơi mạnh nên ra nông nỗi, nếu thằng đó vượt đèn đỏ mà gây tai nạn thì sao đây? Cũng vì thực thi luật giao thông không mạnh tay nên rất nhiều loại không não coi thường.
Tôi thích thái độ cmt của bác vì thẳng thắn. Nhưng thằng lính cscđ không có quyền làm vậy. Chỉ có quyền dùng bạo lưc với tội phạm đang gây án thôi.
Ngươi ngòi sau cũng bị thương.
Con mình mà bị đánh vậy chắc mình đau lắm.
Con tôi bị bọn đooij Bến thành đập bầm mình vì khoing bằng lái thổi thì bỏ chạy. Khốn khổ cho các bậc phu huynh khi con mình hư. Nhưng phải trừng trị thằng cscđ như con chó cắn càn kia!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.678
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Tôi thích thái độ cmt của bác vì thẳng thắn. Nhưng thằng lính cscđ không có quyền làm vậy. Chỉ có quyền dùng bạo lưc với tội phạm đang gây án thôi.
Ngươi ngòi sau cũng bị thương.
Con mình mà bị đánh vậy chắc mình đau lắm.
Con tôi bị bọn đooij Bến thành đập bầm mình vì khoing bằng lái thổi thì bỏ chạy. Khốn khổ cho các bậc phu huynh khi con mình hư. Nhưng phải trừng trị thằng cscđ như con chó cắn càn kia!