Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Ai cũng biết 2B là phương tiện tham gia giao thông nguy hiểm, nhưng mấy bác ở trên ngồi máy lạnh thì không nghĩ zậy !
Em muốn không còn 2B nữa, thay vào đó là phương tiện công cộng, sao người ta làm được mà đất nước mình không làm được ? Phải chẳng mình dốt hơn họ hay sao ?
Tốn tiền chứ không phải dốt, đang làm từ từ đó bạn các tuyến Metro

Hạng B2
20/7/12
439
49
28
Có 2 nghề được xã hội gọi với cái tên cao quý là Bác Sĩ và Bác Tài
Mấy Bác Tài dạo này đánh rơi chữ Bác nhiều quá !

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Sao mấy bác biết là người ta không an hận? Đoạn đường này nói chung rất là hẹp nhưng lại là tuyến đường chính từ Cần Thơ về Long Xuyên nên mật độ lưu thông rất cao. Chính mình cũng đã tông hết 1 người cũng chính trên đoạn đường này cách đây 1-2 tháng thôi. Mặc dù chạy rất chậm (<20km/h) nhưng vì lưu thông quá sát 2B nên chỉ cần 2B lách nhẹ ra ngoài là ăn ngay đầu xe mình.
Đu gì đi nữa, mình nghĩ không ai trên đời này lại muốn có tai nạn, muốn tông chết người cả. Nên mấy bác bớt lời cay độc tý đi. Hãy đặt mình vào vị trí của người đó mà suy nghĩ.
Thôi cha nội ơi cha nội Khanhhung ơi nên đặt cha nội KHANHHUNG vô người nhà nạn nhân kìa .Bản thân tui chạy Tải nặng 15 năm tôi thông thạo mọi mánh khoé và tư cách củng như bản chất của kẻ đi lái xe thuê ( mời bác tìm bài ae xe hơi nên thông cảm và thương ae lái xe vận tải do tôi viết trên OS) nên tôi hiểu áp lực thời gian + cơm áo gạo tiền của kẻ đi lái thuê theo cách mỉa mai của dân gian ( Chân thắng chân còng ) ông nên thấy trước mắt nạn nhân họ nghèo họ chắt chiu từng đồng kg dám thuê taxi đi để gđ họ tan nát như vậy bản thân cháu bé có tội gì + người cha tàn tật suốt đời và vợ thì chết thảm .Xã hội còn kêu gọi giúp họ mà bác ác mồm ác miệng quá .Xã hội nầy mà còn nhiều tg tx lái ẩu như thế thì bác Khanhhung và gđ bác nên cẩn thận khi lưu thông trên đường

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
@Mr13. Xin bác, delete bức ảnh sau đi.Nhìn đau lòng lắm. Thanks.
kg bác cứ để cho bọn tài xế Đi bừa lái ẩu thức tỉnh và chủ thớt nên up bức ảnh tg tx chạy ẩu cán chết người sau song sắt và cảnh vợ con nó đi thăm nuôi nó trong tù