Hạng B1
26/12/10
97
42
18
Nghe danh xxx SG bắt láo đã lâu, giờ em mới được trải nghiệm, cảm giác xxx cong đuôi chạy mất rất Yomost các bác ạ. Các bác đi qua khúc này thì cẩn thận!

Hôm qua (5/6) em chở vợ con từ Thủ Đức về Biên Hoà, vừa qua ngã 3 chỗ đường tránh (giữa Suối Tiên và nghĩa trang LS) thì 1 xxx đeo kính trắng rượt theo, ngoắc em vô lề. Chắc thấy xe biển 70.
Em: em bị lỗi gì vậy anh?
xxx: em đi lane ngoài, chỗ đó chỉ cho quẹo trái.
Em: em đi lane giữa mà (tính nói lane ngoài cũng đi thẳng được thì xxx cắt lời)
xxx: em chuyển làn trong giao lộ là sai luật
Em: Giao lộ làm gì có vạch phân làn mà anh nói chuyển làn.
xxx: em muốn chuyển làn phải đi qua giao lộ mới được chuyển.
Em ko chịu, xxx chỉ biển 412 phía trước và bắt đầu nói linh tinh. Em ko nhớ hết, nhưng chung quy là ko được chuyển làn trong giao lộ.

Sau đó hỏi em mua bằng phải ko, có thi lý thuyết ko mà ko biết luật, ko biết luật mà còn cãi. xxx đòi xem bằng, ra trước kính xem dấu đăng kiểm, đòi xem giấy tờ, xong lên xe dzọt mất.

Tiếc là lúc đó em còn bất ngờ nên ko:
- Xem tên, đội
- Hỏi xem luật đó nằm ở điều nào khoản nào xem xxx nói sao

Hạng B2
29/8/11
468
453
63
Trong giao lộ làm gì có làn nào mà có lỗi chuyển làn.

Tập Lái
11/1/16
38
49
18
42
Rồi Bác có cho xem giấy tờ không
Hay xxx bỏ của chạy lấy người

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
sao mà nhục quá vậy trời. Bác chủ gắn cam hành trình đi.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Nghe danh xxx SG bắt láo đã lâu, giờ em mới được trải nghiệm, cảm giác xxx cong đuôi chạy mất rất Yomost các bác ạ. Các bác đi qua khúc này thì cẩn thận!

Hôm qua (5/6) em chở vợ con từ Thủ Đức về Biên Hoà, vừa qua ngã 3 chỗ đường tránh (giữa Suối Tiên và nghĩa trang LS) thì 1 xxx đeo kính trắng rượt theo, ngoắc em vô lề. Chắc thấy xe biển 70.
Em: em bị lỗi gì vậy anh?
xxx: em đi lane ngoài, chỗ đó chỉ cho quẹo trái.
Em: em đi lane giữa mà (tính nói lane ngoài cũng đi thẳng được thì xxx cắt lời)
xxx: em chuyển làn trong giao lộ là sai luật
Em: Giao lộ làm gì có vạch phân làn mà anh nói chuyển làn.
xxx: em muốn chuyển làn phải đi qua giao lộ mới được chuyển.
Em ko chịu, xxx chỉ biển 412 phía trước và bắt đầu nói linh tinh. Em ko nhớ hết, nhưng chung quy là ko được chuyển làn trong giao lộ.

Sau đó hỏi em mua bằng phải ko, có thi lý thuyết ko mà ko biết luật, ko biết luật mà còn cãi. xxx đòi xem bằng, ra trước kính xem dấu đăng kiểm, đòi xem giấy tờ, xong lên xe dzọt mất.

Tiếc là lúc đó em còn bất ngờ nên ko:
- Xem tên, đội
- Hỏi xem luật đó nằm ở điều nào khoản nào xem xxx nói sao
Đọc xong không biết ai lên xe dzọt mất.

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Túm lại là cả 2 đều lên xe dzọt mất, mà đường ai nấy đi, không ai gây thiệt hại cho ai :)

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Em thấy có chiếc xe tải chạy bên phải xe anh thôi, vậy chú kia bắt xe tải hay xe máy vậy anh?