Tập Lái
25/8/14
18
5
3
46
Chuyen xay ra hang ngay anh # ko hay biet. Chi lo thu tien bao tri de nhau cac bac nhe~. Dung la loan. Thang nho kiem tien nho, thang lon kiem tien lon.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
- xxx thì chủ yếu hù ai được thì kiếm bánh mì.

- 2B mà không có 2 kiếng hậu là em không được, bữa nào va quẹt làm 1 bên kính bị lỏng là phải vịn cho kính cố định.

• Like
Reactions: oainguyen
Tập Lái
18/7/11
45
95
18
Trường hợp này xxx bắt đúng lỗi rồi.xe này kiếng bên trái là dạng thời trang k đúng chuẩn.khúc cuối xxx có nói về thay cái kiếng khác vô.còn xxx tha cho đi là thấy 2 anh chị cãi dữ quá nên k đôi co nữa.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Trường hợp này xxx bắt đúng lỗi rồi.xe này kiếng bên trái là dạng thời trang k đúng chuẩn.khúc cuối xxx có nói về thay cái kiếng khác vô.còn xxx tha cho đi là thấy 2 anh chị cãi dữ quá nên k đôi co nữa.
Trong clip nói thiếu kiếng phải bác ơi, chị chủ xe còn cố tình lặp lại thật lớn để ghi âm mà, sau thấy ko cắn đc mới xoay qua lật lọng kỉu khác, bác xem kỹ clip lại đi

Tập Lái
18/7/11
45
95
18
Trong clip nói thiếu kiếng phải bác ơi, chị chủ xe còn cố tình lặp lại thật lớn để ghi âm mà, sau thấy ko cắn đc mới xoay qua lật lọng kỉu khác, bác xem kỹ clip lại đi
Đúng rồi bác.chị đó nói k ah.còn nghị định đã quy định là k có kiếng bên trái hoặc có nhưng k có tác dụng (k có tác dụng theo e biết là k đúng của nhà sx hoặc k đúng theo tcvn)

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Đúng rồi bác.chị đó nói k ah.còn nghị định đã quy định là k có kiếng bên trái hoặc có nhưng k có tác dụng (k có tác dụng theo e biết là k đúng của nhà sx hoặc k đúng theo tcvn)
Ý e là lúc đầu thằng xxx đang hù 2 anh chị này là ko có kiếng bên phải, ko có đả động gì kiếng trái hết (vì tưởng gà), lúc sau kiu qua kia (lúc này thì đã biết gặp phải gà đá cứng cựa rồi) mới đá qua kiếng trái, em đang nói đến tính logic của clip bác à, còn luật thì rành rành ra đó rồi ai tra cũng đc