Hạng C
8/7/14
923
564
93
2 trường hợp khác nhau. Bác bị nhầm đường nhưng vẫn ở lane hỗn hợp mà. Có phải lane cho 2b kg đâu. Còn bác chủ thớt là vào lane hõin hợp mà kg rẽ. Dù có nhan đầy đủ.may là bác chủ còn nhớ chỗ Đức mẹ cô đon. Kg là xxx thế nào cũng có bánh mì xơi,

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Đoạn mà bác @huytg đi còn dài hơn e nữa qua mấy cái ngã tư mà không rẽ. May cho bác ấy là không gặp xxx. Tuy mục đích của bác ấy là rẽ phải nhưng bác ấy cũng đi thẳng như e mà. Gặp xxx thì cũng phải chiến như e thôi.

Hạng B2
1/7/08
362
24
18
41
Xe em biển tỉnh, qua ngã tư k rẽ, thì gặp xxx thế nào cũng có chuyện!

Hạng C
8/7/14
923
564
93
Thế em mới nói là may bác còn nhớ nơi nào để nói với xxx là rẻ vào. Kg la nó gặm rồi. Chắc hôm nay bác chủ may. Vì sáng ra vợ nó vui kg chưởi nó. Sếp thì chưa có chỉ đạo mới. Chứ kg là cũng hành bác đủ kiểu ah

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Xe em biển tỉnh, qua ngã tư k rẽ, thì gặp xxx thế nào cũng có chuyện!
Xxx bắt hết bác à. Miễn có bánh mì cho mấy ảnh gặm là được ko phân biệt biển tp hay tỉnh đâu.

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Thế em mới nói là may bác còn nhớ nơi nào để nói với xxx là rẻ vào. Kg la nó gặm rồi. Chắc hôm nay bác chủ may. Vì sáng ra vợ nó vui kg chưởi nó. Sếp thì chưa có chỉ đạo mới. Chứ kg là cũng hành bác đủ kiểu ah
Khi e quyết định vào là xác định nguy cơ chiến với xxx rồi bác. Nó mà hành e thì e cũng hành nó. Bánh mì thì đầy đường gặm được ai thì nó gặm thui. Lúc đó nhiều xe đi lắm nó bắt không xuể hành e chi cho cực thân nó hả bác.

• Like
Reactions: hello_baby
Hạng C
8/7/14
923
564
93
Khi e quyết định vào là xác định nguy cơ chiến với xxx rồi bác. Nó mà hành e thì e cũng hành nó. Bánh mì thì đầy đường gặm được ai thì nó gặm thui. Lúc đó nhiều xe đi lắm nó bắt không xuể hành e chi cho cực thân nó hả bác.
Em khoái bác rui đó. :3dcuoi:

Hạng B2
30/10/14
223
70
28
33
vote cho bác. bác đi ko sai luật. mà công nhận mấy a xxx ơ đay thấy khoai là cũng nhả luôn

CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu
Thứ bảy vừa rồi em chạy lane này (tìm nhà để quẹo vào thật nhé). Không có bật,xi nhan, chạy ngang mấy CSGT nhìn nhanh rồi thôi, mấy ảnh lo canh 2b thôi à.