Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
Em nghĩ ban điều hành OS nên tính toán để đưa ra cách chào của dân OS với nhau, để khi ra đường gặp còn chào nhau và khi bị ăn hiếp thì bênh vực nhau. Nếu ko coi chừng ae một nhà chém nhau thì khổ.

Hạng C
29/9/10
596
3.989
93
Em đi trên đường thấy xe nào có gắn logo OS cũng nhìn theo, thấy vui vui trong lòng dù chẳng quen biết. Chắc mấy người Việt kiều ở nước ngoài gặp được dân mình cũng thấy mừng mừng tủi tủi như vậy. Trường hợp như bác chủ thớt thì chắc chỉ còn tủi tủi mà thôi. Hic... Giống như mình cố dí theo để báo người ta đá chống xe lên mà người ta lại rồ ga bỏ chạy. :p Đời nhiều Lý Thông quá làm ảnh hưởng tới "vi tính" của Thạch Sanh.

Tập Lái
10/11/10
14
0
0
33
nobita48 nói:
alicuhu nói:
HaiSaigon nói:
alicuhu nói:
chuyện la trưa hôm nay em đi từ Bù Đăng vào Bom Bo ( cắc cùm cum) bằng 2b giữa đường em gặp 1 chiếc ỉn 48H 0133 có dán logo os, em mừng mừng tủi tủi đuổi theo chào bác ấy:( ( vì trên em rất khó gặp đc xe của các bác trong os) nhưng em chạy nhanh chừng nào bác ấy chạy nhanh chừng ấy em theo sau hít bụi phê hơn cả những khi rit thuốc lào nữa:p nước mắt nước mũi chảy tè le lun:( sau 1 doạn cố gắng thì đuối`nên không theo nữa thế la không chào dc bác ấy nên tối nay em thông qua os gửi lời chào của mình đến bác 48H 0133 ạ:D
Nếu xe và biển số đúng như bác mô tả thì chắc là rồi, bác ấy tưởng bác là nên chạy xịt khói đó. Bác tìm số phone của bác ấy trên OS để nhận đồng hương và cùng
nhé.
nếu là bác nobita48 thì công nhận em nể bác thiệt đường bombo kinh khủng như vậy mà bác chạy lẹ thật không biết bác ấy có xót xe không. Em xin bái phục bác em thi chịu xót xe lắm
Vừa đi làm về, thấy bs vợ mình trên này em phi vào ngay nè.
Đầu tiên em xin lỗi Bác "alicuhu", thật tình em ko bít chuyện này đâu ạh :(
Hôm đó Cty nơi e đang lv có đợt kt của cơ quan thuế, cho ông anh mượn đi...:mad:. nghe báo có một chiếc Cong chở ximang của Tân Xuân Anh bị lật trong đó, em đưa xe cho ông anh mượn đưa chị GĐ chi nhánh AAA Đắk Nông vào, có lẻ ông anh em nghĩ nhầm Bác là "găng tơ" nào đó nên thấy Bác đuổi ổng chạy đó mà, (bị một lần rồi,ặc ặc...giang hồ Đồng Xoài).
Nhưng vào đây em mới biết thông tin này, để mai em xác minh lại lí do vì sao "xả bụi" vào Bác như vậy rồi em lên xin lỗi Bác tiếp vậy. Em cũng không thik vào đường đất mà cứ ầm ầm cho bụi mù lên,e rất ghet :mad:
hì hì không phải em kể chuyện nay len os để trách bác đâu em hiểu mà. Em chỉ muốn thông qua os để gửi lời chào đến bác thôi. Em không bùn bác đâu bác đừng bận tâm bác nhé:)

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
EM đi đường gặp xe dán OS là em toàn giơ ngón tay thối ra chào. Bác nào tức giận dừng xe lại là em khoanh hai tay chào, thế là xong ... hihi

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
alicuhu nói:
chuyện la trưa hôm nay em đi từ Bù Đăng vào Bom Bo ( cắc cùm cum) bằng 2b giữa đường em gặp 1 chiếc ỉn 48H 0133 có dán logo os, em mừng mừng tủi tủi đuổi theo chào bác ấy:( ( vì trên em rất khó gặp đc xe của các bác trong os) nhưng em chạy nhanh chừng nào bác ấy chạy nhanh chừng ấy em theo sau hít bụi phê hơn cả những khi rit thuốc lào nữa:p nước mắt nước mũi chảy tè le lun:( sau 1 doạn cố gắng thì đuối`nên không theo nữa thế la không chào dc bác ấy nên tối nay em thông qua os gửi lời chào của mình đến bác 48H 0133 ạ:D
Chắc là tưởng cướp rùi, hic .Đường vào Bù Đăng vắng lắm, bác chạy đuổi theo 4B thế bác kia chạy ầm ầm là phải, khổ thân bác chủ thớt quá.

Còn vụ chào nhau khi thấy logo Ó thì po tay. Bữa em gặp 1 bác cũng dán logo Ó, em nhá đènvài cái ( bác ấy đi trước), chả thấy bác ấy động tịnh gì. Em nghĩ nếu bóp kèn theo kiểu gì đó, chẳng hạn, 1 ngắn 2 dài được hem?

Last edited by a moderator:
aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Tưởng bác chạy theo giới thiệu đặc sản tươi sống ...

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
coolblue nói:
em thấy nên làm cái cờ cầm tay, in logo, gặp nhau thì kéo kiếng xuống vẫy vẫy để chào. Còn nếu thích thì treo lên xe (giống mấy xe chở khách ngoại giao i' - hỏng biết CA có thổi k nhỉ)
Mở thêm đèn hazard, + cờ..sẽ không bị thổi vì xe OS đi làm nhiệm vụ...ọp.:D

Hạng B2
10/9/10
264
989
93
alicuhu nói:

Làm quả loa giống xxx Bác ạ:  kẹc ....kẹc...xe số 48H 0133 nhanh chóng tấp vào lề phải nhường đường cho xe ưu tiên  kẹc......kẹc......kẹc....

Hạng C
28/7/10
683
1
0
38
ruametocdo nói:
EM đi đường gặp xe dán OS là em toàn giơ ngón tay thối ra chào. Bác nào tức giận dừng xe lại là em khoanh hai tay chào, thế là xong ... hihi
Bác Rua lại sang đây chọc gẹo hen. Dân chúng ném đá chít.
Mà em công nhận rằng các bác Lãnh Đạn OS nên ngâm cứu vấn đề này, Chứ không có bữa ae OS choảng nhau mà không biết đó! 
.

Last edited by a moderator: