Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
Đã lôi lên thì em kể luôn...chuyện là mấy lần em thấy các bác đi xe dán logo OS...ở ĐL. Lại gần hỏi thăm " bác là oser?"
Lập tức mặt bác tài "xanh như đít nhái" là sao hử các bác? Nhìn mặt em cũng đâu tệ?!?

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
xecatang nói:
Đã lôi lên thì em kể luôn...chuyện là mấy lần em thấy các bác đi xe dán logo OS...ở ĐL. Lại gần hỏi thăm " bác là oser?"
Lập tức mặt bác tài "xanh như đít nhái" là sao hử các bác? Nhìn mặt em cũng đâu tệ?!?
Chắc bác hỏi trúng mấy cha tài xế của Oser, họ tưởng bác là giang hồ đến nhận diện để "xả hàng theo yêu cầu khổ chủ":D

Hạng B1
27/11/11
96
0
0
43
uk
xecatang nói:
Ong tai xe nhieu khi dau co trong hoi O S dau ma biet , gap bac tuong gang ho xin dieu thi sao ?? Xe e cung dan logo o s dang hoang ma ong tai xe cua e dau co biet O S la gi dau !:D:D:D

Hạng B2
15/2/10
287
0
18
33
gallardo_thanh nói:
em cũng đang đặt logo của os để làm lên dè 1 cái thân 2 cái trên nón cối 1 cái nữa :D
em chơi 1 cái lên kính chắn gió AB của em rồi . Định mua cái NBH mới , làm thêm quả logo nữa dán trên nón luôn

Hạng B2
15/2/10
287
0
18
33
ah , sẵn đây cho em hỏi thăm sức khoẻ 1 bác Civic 1.8 56P - .... ( em quên mất tiêu rồi - chỉ nhớ là bảng 4 số đẹp lắm ) . Cách đây độ 1 tháng , em gặp bác trên Nguyễn Đình Chiểu đang quẹo vô Bàn Cờ . Nhìn nắp capo trước của Vịt nhà bác bị móp thấy xót quá . Sao em nó ra nông nổi đó vậy Bác

xecatang nói:

bác ơi! lần sau làm ơn bác phải giới thiệu về bản thân bác trước để cho người ta khỏi sợ bác là "ao hồ", em thì thấy mặt bác hiền, đàng hoàn và đẹp trai hơn em tí xíu. nhưng đâu ai chắc vẻ bề ngoài như thế thì bên trong cũng như thế nên họ........."xanh như đít nhái" là phải rồi.
Dạo này oser đà lạt nhậu đều ko bác?

17/2/12
873
7
0
40
Tội nghiệp chủ thớt tính nhận họ hàng mà bị phụ bạc. Mà thằng Nobita cũng ác quá cơ!