Tập Lái
10/11/10
14
0
0
33
chuyện la trưa hôm nay em đi từ Bù Đăng vào Bom Bo ( cắc cùm cum) bằng 2b giữa đường em gặp 1 chiếc ỉn 48H 0133 có dán logo os, em mừng mừng tủi tủi đuổi theo chào bác ấy:( ( vì trên em rất khó gặp đc xe của các bác trong os) nhưng em chạy nhanh chừng nào bác ấy chạy nhanh chừng ấy em theo sau hít bụi phê hơn cả những khi rit thuốc lào nữa:p nước mắt nước mũi chảy tè le lun:( sau 1 doạn cố gắng thì đuối`nên không theo nữa thế la không chào dc bác ấy nên tối nay em thông qua os gửi lời chào của mình đến bác 48H 0133 ạ:D

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Tội bác Ali nhỉ, đúng là "tình ngay, lý gian", bác nhiệt tình quá nên bị người khác hiểu lầm. Đi đường đất bụi, mình hay chạy chậm & nhường cho 2B chạy trước vì hiểu nếu chạy nhanh thì bụi mù mịt sẽ làm 2B không thở được cũng như không quan sát được đường đi. Bác mà gặp mình thì khỏe rồi, hihi...

Hạng C
17/4/05
735
5
18
alicuhu nói:
chuyện la trưa hôm nay em đi từ Bù Đăng vào Bom Bo ( cắc cùm cum) bằng 2b giữa đường em gặp 1 chiếc ỉn 48H 0133 có dán logo os, em mừng mừng tủi tủi đuổi theo chào bác ấy:( ( vì trên em rất khó gặp đc xe của các bác trong os) nhưng em chạy nhanh chừng nào bác ấy chạy nhanh chừng ấy em theo sau hít bụi phê hơn cả những khi rit thuốc lào nữa:p nước mắt nước mũi chảy tè le lun:( sau 1 doạn cố gắng thì đuối`nên không theo nữa thế la không chào dc bác ấy nên tối nay em thông qua os gửi lời chào của mình đến bác 48H 0133 ạ:D
Nếu xe và biển số đúng như bác mô tả thì chắc là Nobita48 rồi, bác ấy tưởng bác là Chaien nên chạy xịt khói đó. Bác tìm số phone của bác ấy trên OS để nhận đồng hương và cùng
nhé.