26/7/10
1.793
2
0
- Em có nghe cái chuyện nếu ai trước đây đã từng đeo hột xoàn ( kim cương ) mà không đeo nửa là khó làm ăn lắm phải không các Bác ? Vì ngày trước em có đeo 1 chiếc nhẫn đính hột 6ly3 , sau đó bị rớt mất tiêu hồi nào không biết .
Và rồi thì từ đó về sau càng ngày càng kiếm tiền sao khó quá, hoặc có thu vào thì từ tay này sang tay kia và qua tay người khác luôn . Hỏi thật đấy nhé .

Hạng B2
18/1/08
135
3
16
123
Bien Hoa Dong Nai
Re:1 câu hỏi hoàn toàn nghiêm túc

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Em có nghe cái chuyện nếu ai trước đây đã từng đeo hột xoàn ( kim cương ) mà không đeo nửa là khó làm ăn lắm phải không các Bác ? Vì ngày trước em có đeo 1 chiếc nhẫn đính hột 6ly3 , sau đó bị rớt mất tiêu hồi nào không biết .
Và rồi thì từ đó về sau càng ngày càng kiếm tiền sao khó quá, hoặc có thu vào thì từ tay này sang tay kia và qua tay người khác luôn . Hỏi thật đấy nhé .
Không đúng bác chủ ơi, em chỉ nghe ao hồ nói đeo đá Cẩm Thạch mà tự nhiên bị bể thì xui lắm luôn, hic...hột của bác 6.3
bác cứ nghĩ là của đi thay người
. Keke tiền bác truyền nhiều tay nghĩa tiền có lỗ xỏ
, rưng mà tiền => bạc

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Bác giàu quá đi...........có đeo rồi còn làm rớt nữa.............món này giờ cho em,em cũng không biết thật giả như thế nào (hai lúa mà).
Hôm nay em lại bị hẹn nữa khi đi lấy giấy cavet,282 nói chưa có thời gian đi xác minh.Chắc em xin quyền trợ giúp của bác quá ! đến hôm nay là 29 ngày kể từ ngày đi xét xe.............cầm giấy 282 đi không ngon chút nào.Gặp toyzace đi đăng ký xe everet vui vẻ lắm.................
Có gì bác cho em số cầm chân của bác........số của em thì ngay chữ ký đây.
XE LÁ MÀ THỦ TỤC LÈN ÈNG QUÁ............!

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Đừng có mê tín quá đi ông hai, mún phe hạt xàn 6-7li phải hem? Hủm rày ai mần en cũng thía có phải mình ông đâu mà lo hổng biết, có cần bà thầy này giúp hem?

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Cái vụ mất kim cương làm ăn khó khăn thì em không rõ. Nhưng riêng cái vụ bề vòng cẩm thạch thì em đã chứng kiến chuyện như sau: cách đây hơn chục năm mẹ em lúc tắm làm vỡ cái vòng cẩm thạch, nghe người khác bảo đó là điềm không may mắn trong việc làm ăn, nên mẹ em mang đi bọc vàng chổ vỡ, vậy mà sau đó chừng tuần lễ Andaco, đại thành, thanh hương làm mẹ em sạt nghiệp.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.184
113
đây
Re: 1 câu hỏi hoàn toàn nghiêm túc

tranducnam nói:
Cái vụ mất kim cương làm ăn khó khăn thì em không rõ. Nhưng riêng cái vụ bề vòng cẩm thạch thì em đã chứng kiến chuyện như sau: cách đây hơn chục năm mẹ em lúc tắm làm vỡ cái vòng cẩm thạch, nghe người khác bảo đó là điềm không may mắn trong việc làm ăn, nên mẹ em mang đi bọc vàng chổ vỡ, vậy mà sau đó chừng tuần lễ Andaco, đại thành, thanh hương làm mẹ em sạt nghiệp.
chắc vậy nên giờ không ai đeo cẩm thạch

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Em k làm mất hột xàn mà còn hơn cơ khộ hơn cả bác nữa kìa, than cái giề... cứ nhìn vào em đây mà hạnh phúc cái hoàn kiểng của bác đi!
chán cái lão chủ thớt này ghia! mà k thấy lão xuất hiện là thấy théc méc...!

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

Cẩm thạch giờ vẫn có nguời đeo nhưng số luợng hạn chế vì đeo vào trông già bác ui. Vụ hột xoàn mất, những 6 ly 3, thì xui quá còn gì. 5ly 4 đã lên tới mấy ngàn thì 6 ly 3 chắc cũng trên chục ngàn. Nghe nói phải cữ đeo khi đến 1 vài nơi như đám tang ma gì nữa đó.

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

Tiger mom nói:
Đừng có mê tín quá đi ông hai, mún phe hạt xàn 6-7li phải hem? Hủm rày ai mần en cũng thía có phải mình ông đâu mà lo hổng biết, có cần bà thầy này giúp hem?
Bà xã em mượn nick của em có pm nhờ mợ cọp giúp mà hem thấy trả nời bác mợ cọp ui !Em phải trang bị sớm cho heo con nhà em có đồ mặc đi học trong năm mới.
Kính nhờ mợ giúp ạ !
Vô cùng cảm ơn mợ !