Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:Còn thương nhau thì về Buôn Ma Thuột - Hực hà hực hà hực hực hà ! 8-10/01/2010

@ HTV8 , đi không em , họp hội "lây đì rai vìng " kìa , ( bắt chước hội trưởng gọi )
van quan 1310 , sao có 1 cục gạch thôi .. cục kia sao không đi ? tới đó bàn về đi air show sin luôn ha ..

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai
Re:Còn thương nhau thì về Buôn Ma Thuột - Hực hà hực hà hực hực hà ! 8-10/01/2010

ặc ặc ặc các bác đổi kế hoạch liên tục hic hic, em tưởng các bác đi hự á hự á ở BMT 8-10/1 nên em chuyển kế hoạch đi PT rồi hic hic, để xem CN về sớm em ra jiao lưu với các bác hic hic
đua đi PT chơi đi keenlon ơi hihihih

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

HTV8 sẽ đi với tụi mình luôn đấy chị hocap ơi, ham vui quá mà, hi hi hi

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113

Chủ nhật này gđ sambo có 1 show nhỏ nhưng vẫn ham vui để tính xem giao lưu cả nhà ở Bè hào long sơn nhé, gần tết rùi mà bà con khí thế quá...ặc ặc
Chương trình kết hợp giao lưu với hội Bim là rất hay đó, ae bên bim "sung" lắm...he he

Hạng B2
4/11/09
154
0
0
48
Re:Be Hau Long Son

keenlon nói:
á, á, cảm ơn bác HTV8 đã cập nhật hình ảnh nhen. Nhưng cái hình bác upload chắc là nặng lắm hay sao mà download chậm lắm. Nếu đúng vậy thì bác resize lại chừng 800x600 là đẹp tuyệt đấy ạ !

Vậy bác có đi kg ạ ? Mong tin.

Hinh e resized theo dung kich co, k biet sao ma no' nang the. Nhieu nuoc the, ma no' khong chiu noi lenh benh. :))

@Hocap, e quyet tam di de chuc mung bac' OS "om em" chu. hehe...

Hạng C
13/4/09
787
5
18
49

Đợt đi này để bà cả lái suốt được k ạ, nếu được để e vận động bà cả tham gia, e stanby sẽ gọi điện thoại báo keenlon vào giờ chót ạ!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

@Minhptsc: hic hic, em cũng đâu muốn đâu, 2 hôm nay ở nhà cũng ráng "kiếm chuyện" làm cho qua ngày đây nè cha nội !!!!!! Ráng đu về ăn hàu với mọi người nhé. Từ nhà bác "xẹt" qua cái là tới rồi. Hi hi hi

@HTV8: quéo cằm bác vào hội "lây đì rai vìng " nhé. Hội không lớn lắm nhưng máu thì sôi sùn sụt ! hi hi hi hi

@Sambo: em kết nhất là gia đình Sambo đó nha. Rất biết thu xếp công việc và gia đình cũng như việc tham gia cùng anh em OS và VC. Đáng khâm phục và tham khảo ! Hẹn gặp gia đình Sambo tại bè Hàu "u như kỹ" nha !

@tiktak2x: ok luôn bác, standby ạ. Kỳ này em tháp tùng "hội Lady" bác à ! Toàn để lady lái thôi, có xe em là do em lái vì nhà em trừ Lucy HO ra thì chẳng còn lady nào biết lái cả. He he he

@Vanquan: welcome luôn gia đình bác nhen. Em kết nhất cái câu "quăng luôn một cục rưỡi kia". Ha ha ha ha, té ghế với anh cho được. Ha ha ha

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

dinosaur_lovely nói:
cho em quăng cục kẹo zdới, zdui quá !!!!!!!!

( 9 giờ tập trung ờ kiến vàng Hưng Gia 5 Phú Mỹ Hưng hoặc ra cafe câu lạc bộ 30.4 đường Huyền trân công chúa ( sau lưng dinh độc lập nhé bác . )