Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn
Re:Be Hau Long Son

Các bác đâu rồi, tụi em sắp xuât phát đi về hướng SG đây, các bác có ở bè hào không? Gọi em với. Kg tụi em di chuyển sang Nhơn trạch cắm trại.
0908582882

Hạng B2
6/8/09
497
2.404
93

Các bác đang ở đâu vậy? Chỉ đường em ra với!

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai

tình hình là giờ này các bác nhà ta đang ăn nhậu tại bè hào Long Sơn ròy
@hocap: chị ơi đoạn đường từ Mũi Né đi Bàu Trắng khoảng 50km đường tuyệt đẹp, thiết kế đi test xe đi chị hihiih (dụ dỗ)

VIP CARD MEMBER
15/12/09
132
13
18

THÔNG BÁO: chuyến đi bè hàu Long Sơn đã thành công tốt đẹp.

Các bác lady nhà ta lái xe rất cừ (vèovèo)

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Hôm nay mọi người đã đi đến nơi về đến chốn , tiếc là không có cơ hỗi giao lưu với hội bim vì lúc đó TFC đã ở bè hào rồi .
Hoan hô Myvy tai lái lụa mới của hội Lady lần đầu tiên tham gia chạy rất mượt mà với chiến mã của mình .
Hôm nay có hai tay lái cừ khôi là nissan 89 và dinosaur-lovely chạy rất tốt , chuyến BMT sắp tới hai bạn phải đi dẫn đầu đó

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Chào cà nhà,
Em bị các lady dí quá nên ráng mà chạy kẻo bị "hôn mông" thì quê lém....nhất là xe bác hocap, nhìn dàn đầu xe bác hầm hố quá mà...hiii

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

Sorry anh em hội BIM vì tụi em tới trễ nhưng lại về sớm nữa nên kg có dịp giao lưu cùng các bác.

@Mivy: hoan nghênh chị vào hội Lady Driving. Chừng 2 chuyến như thế nữa thì em chỉ ngại bác Tphuc ngồi bên ghế lơ mất !!!!!!!!!!!!! hi hi hi hi. Hôm nay chưa dám vượt xe nhưng hôm sau chắc là bác chặng đầu xe cho cả đoàn qua luôn nữa, không biết chừng !!!!!!!! ha ha ha

@HP hana, Khủng long đáng yêu: 2 bác ráng sắm bộ đàm nhen. Đu theo cho nó máu !!!!!!! ha ha ha

@all: hôm qua đi đoàn như thế rất vui rồi. Không quá ít cũng chẳng quá nhiều. Vừa đúng đội hình. Toàn xe 3.5 !!!!!!!! hic hic, có mình em là 1.8 mà còn dẫn đoàn ! Bó tay ! Nhưng phải nói là bác Nissan89 chạy tốt thật, làm em nhột cả mông mấy lần vượt tải và cũng rất ấn tượng với trợ lý F1 của bác !!!!!!! ha ha ha.

Chúc mừng các ACE trong hội Lady Driving đã tự cộng thêm được cho mình một số điểm trong thang điểm "Các tay lái nữ cừ khôi" !!!!!!! YEAH ! Cứ mỗi km là một điểm đi ha ! Ai đạt được 10.000 điểm là phong danh rữa chức luôn nhen !!!!!!

Chào cả nhà.

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

chiều hôm qua em ở Hồ Tràm về đến Long Thành lúc 3g chiều. Đang chạy bỗng từ sau, bên phải có một em ma tịt màu xanh chuối biển số 60M-xxxx vọt lên qua mặt cái vèo. Híc , không biết phải xe bác Jenny không nữa.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

nslinh nói:
chiều hôm qua em ở Hồ Tràm về đến Long Thành lúc 3g chiều. Đang chạy bỗng từ sau, bên phải có một em ma tịt màu xanh chuối biển số 60M-xxxx vọt lên qua mặt cái vèo. Híc , không biết phải xe bác Jenny không nữa.

3h thì bọn em còn ngồi ở Bè Hào anh ạ.Jenny hôm qua chạy Rav 4 ạ.