Hạng C
27/11/17
686
418
63
55
Tuyệt vời
Còn enjoy được thì phải ngay và luôn - Tết và không Tết cũng thế

Hạng B1
20/10/17
90
67
28
Cám ơn bác đã chia sẻ. Có điều em ko hiểu đoạn này là sao vậy bác. Thanks bác!
[BCOLOR=transparent]share location để đt ở nhà biết được phòng khi có chuyện[/BCOLOR]

Lẫy chuyển số khi chạy chế độ S, em cũng ko quen lắm. Lúc đường trống (QL22), em cũng tập thử, nhưng cảm giác nó sao sao ấy (ko tập trung được). Vòng tua y như bác nói, toàn >6k. Lúc bác lên hoặc xuống đèo, mình vẫn dùng D thì có ổn ko bac. Thanks bac!

Hạng B2
13/4/09
165
158
43
11
Lần sau đi cà phê Mê Linh thì bác làm luôn xuống Thác Voi - Chùa Linh Ẩn luôn ạ. Chúc bác vui...
Thác Voi sao em thấy nó hoang sơ quá bác ạ, năm ngoái em đi cũng dịp tết, thấy nc chảy ầm ầm mà không có chỗ cho mấy đứa nhỏ thọt chân được. Năm nay đi Pongour thấy hay hơn.

Hạng B1
3/9/18
93
90
33
Đà Lạt
Thác Voi sao em thấy nó hoang sơ quá bác ạ, năm ngoái em đi cũng dịp tết, thấy nc chảy ầm ầm mà không có chỗ cho mấy đứa nhỏ thọt chân được. Năm nay đi Pongour thấy hay hơn.
Ý em nói là tiện đường thì đi luôn thôi ạ.

RF3 confirmed
Hạng B1
30/12/14
51
27
18
38
Chúc mừng bác chủ. Nhờ có phiếu thay dầu mà bác chủ có chuyến đi vui vẻ cùng gia đình, đồng thời kết hợp với test xe luôn.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Cung đèo Tà Nung, cafe Mê Linh, thác Voi là một trong những cung ưa thích nhất của em, kể cả 2b lẫn 4b. Đường này có thể đổ đèo xuống ngã 3 cửa rừng về lại dưới đầu cao tốc Liên Khương mà ko phải đi đèo Prenn.

Hạng C
22/9/11
563
57.044
93
Bác chủ cho xin địa chỉ quán cháo lươn ở bảo lộc.tks Bác

Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Đọc tiêu đề của bác em cứ tưởng bác nửa đêm ngủ không được đem xe ra cao tốc phóng max speed như cụ bà bên nước ngoài từng lên báo không à.
P.s: bác đi ô tô lên ĐL có gặp phiền toái về chỗ đậu xe khi đi đây đó trong phố như SG không bác? Lần trước em lên ĐL không có để ý biển báo ô tô nên không rõ vì khi ấy em còn chưa biết lái ô tô và cũng lâu quá rồi.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Mùng 1, mùng 2 ở ĐL thật sự chưa đông lắm đâu, chỗ đậu xe hơi khó thôi chứ ko phải ko có. Tết lên ĐL xác định quăng xe bắt taxi đi cho nhẹ người, sợ xách xe đi 1 vòng quay lại ko còn chỗ đậu nữa. Mùng 2 đổ đèo ra khỏi Đà Lạt thấy dân chúng trẩy hội lên ĐL đông như kiến.

Tập Lái
6/5/11
11
1
3
lần đầu làm chuyện ấy nên tâm trạng lúc nào cũng háo hức và đợi chờ. Bác nên ngủ lấy sức 1 chút trước khi khởi hành 1 chuyến đường dài cho an toàn, vì ngồi trong xe dễ buồn ngủ lắm.