Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
:3ddanhdan: tèn tén ten vui quá là vui . 100000000000000000 like cho anh Hải. Chúc anh mạnh khỏe để có sức dẫn đầu đoàn đua 100 năm nữa. Mục đích cho anh TOY sáng mắt ra mà chiều lòng thượng đế. Nói cho cùng thì chất lượng anh TOY vẫn hơn anh Hải, tuy nhiên đừng xem thường đầu óc dân đen xứ thiêng đường này nhé !!!!!!

P/S : 1 lời nhắn nhủ anh Hòn Đá, lấy đó mà xem gương nha. Em Cì Vịt thế hệ cũ là 1 minh chứng sống động. Hy vọng anh đừng ảo tưởng sức mạnh mà thách cưới em Cì Vịt 2017 với giá trên trời nha.
Hòn Đá Thiên Đường giờ k còn quan tâm Civic đâu bác ơi, chuyển qua nhập luôn rồi, mà nhập thì bán nhiều hay ít k quan trọng, quan trọng là City & CRV Ma-De-In-VN bán tốt là ok rồi. Có bác Sale mới báo giờ mà cọc City thì sẽ nhận xe sớm và tháng....2/2017 :3dkhoc:

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Đau đầu với Civic
Mấy đại lý honda không biết bây giờ bán xe gì để sống đây ngoài con city.
:3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu::3dbuonngu:

Hạng D
23/9/14
1.427
1.701
113
civic chưa có xe mà, tháng 1 mới có xe nên đâu có ra số dc, khách đặc hàng cũng lai rai rồi đó

Hạng B2
16/11/16
106
44
28
35
Hà Nội
vãi...civic không bán được chiếc nào thì có đại hạ giá không? để dân đen hốt cho nhanh, dọn tồn kho...há há...bác nào có thì ib đê...ê...ê...ê...hê..hê[/QUOTE
Không có tồn đâu bác, thừa bao nhiêu mang qua lắp vỏ em 2017 bán giá mới ! Có thêm thu nhập và có thêm phiên bản ! Hiu hiu

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
CRV 500 Chiếc/tháng
----------------------------------------------------------------------------------

:3dngacnhien: em CRV 2016 xấu đau đớn, như Thằng GÙ nhà thờ Đức Bà. Vậy mà dân đen chúng ta vẫn nhào đầu vào mua ah ??? sao không cho nó ế chổng vó như Cì Vịt để sớm đem nhập con 2017 về. Xem về lịch sử thiết kế ra chiếc đó thì ông thiết kế bị gù lưng thật, nên đem toàn bộ khuyết điểm vào chiếc xe luôn

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
----------------------------------------------------------------------------------

:3dngacnhien: em CRV 2016 xấu đau đớn, như Thằng GÙ nhà thờ Đức Bà. Vậy mà dân đen chúng ta vẫn nhào đầu vào mua ah ??? sao không cho nó ế chổng vó như Cì Vịt để sớm đem nhập con 2017 về. Xem về lịch sử thiết kế ra chiếc đó thì ông thiết kế bị gù lưng thật, nên đem toàn bộ khuyết điểm vào chiếc xe luôn
Mỗi người có 1 cảm nhận riêng, bác không thấy đẹp người khác thấy đẹp thì sao =))
Ai cũng như bác CRV ai mua??

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
E hỏi thật các bác là chất lượng xe
mazda a Hải lắp nó như thế nào ạ? có hơn a Honda lắp City ko ạ?
hixxx, e thấy con City 2013 sao mà các chi tiết nó ko có khít với nhau nhỉ.
nhưng sao xe của Honda nó lại giữ giá hơn xe của Mazda vậy? dù đều là xe thương hiệu Nhật Bổn

Hạng B2
11/6/16
372
424
63

Bác ơi, thiên đường một năm tiêu thụ số xe không bằng số xe CR-V bán ra ở Mẽo thì việc gì nó phải thay đổi thiết kế để vừa lòng bác? Các bác ảo tưởng sức mạnh ghê gớm. Civic cũng vậy luôn đó, người Việt không mua thì người Mỹ mua. Tại sao các bác thích mang thằng Toy ra để minh chứng cho sự ngu dốt, cuồng thương hiệu của người Việt nhưng lại dễ dàng bỏ qua việc CR-V là chiếc SUV bán chạy nhất nước Mỹ vẫn bị người Việt chê ỏng chê eo? Có phải quan điểm của người Việt quá khác với người Mỹ không?