Hạng F
12/10/16
7.496
6.352
113
Chúc mừng civic, em đã và đang vào đội siêu xe - hiếm, lạ và độc.:)
3 tháng nữa a ấy sẽ trở lại với giá 949 tr, e rằng sẽ giữ giá vì Honda ít có giảm giá như Mazda a Hải hixxx

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Hoan hô TH luôn dẫn đầu doanh số nhờ chính sách khuyến mãi liên tục (còn chất lượng xe anh Hải thế nào thì không biết :) ). Hy vọng nhờ đó các hãng khác sẽ phải báo giá xe gần đúng giá trị thật, hoặc nâng cấp xe để giữ lấy thị trường.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Ủa! Em thấy mấy sale rao giá mới cũng hơn giá đời cũ chút xíu à. Ra giấy chắc không quá 1 tỷ như đồn đoán đâu.

Hóng thôi. :)

Hạng C
25/6/14
623
743
93
Bác ơi, thiên đường một năm tiêu thụ số xe không bằng số xe CR-V bán ra ở Mẽo thì việc gì nó phải thay đổi thiết kế để vừa lòng bác? Các bác ảo tưởng sức mạnh ghê gớm. Civic cũng vậy luôn đó, người Việt không mua thì người Mỹ mua. Tại sao các bác thích mang thằng Toy ra để minh chứng cho sự ngu dốt, cuồng thương hiệu của người Việt nhưng lại dễ dàng bỏ qua việc CR-V là chiếc SUV bán chạy nhất nước Mỹ vẫn bị người Việt chê ỏng chê eo? Có phải quan điểm của người Việt quá khác với người Mỹ không?

Em thấy bác nói đúng. Cứ con nào trên "diễn đàn" chê là bán đắt như tôm tươi. Con CRV thấy toàn chê "gù" nhưng bán chạy. Về cá nhân thì em thấy con CRV đẹp, chất và cứng cáp hơn CX5 nhiều.

• Like
Reactions: ncd103
Hạng B2
13/9/11
328
236
43
Miền Trung
----------------------------------------------------------------------------------

:3dngacnhien: em CRV 2016 xấu đau đớn, như Thằng GÙ nhà thờ Đức Bà. Vậy mà dân đen chúng ta vẫn nhào đầu vào mua ah ??? sao không cho nó ế chổng vó như Cì Vịt để sớm đem nhập con 2017 về. Xem về lịch sử thiết kế ra chiếc đó thì ông thiết kế bị gù lưng thật, nên đem toàn bộ khuyết điểm vào chiếc xe luôn
Hết đường chê nên chê nó xấu, hay, cách này hay nè

Tập Lái
19/7/16
15
8
3
34
Em thấy bác nói đúng. Cứ con nào trên "diễn đàn" chê là bán đắt như tôm tươi. Con CRV thấy toàn chê "gù" nhưng bán chạy. Về cá nhân thì em thấy con CRV đẹp, chất và cứng cáp hơn CX5 nhiều.
Bởi vĩ diễn đàn rất nhiều thanh niên không có tiền mua xe, hoặc trải nghiệm rất ít các mẫu xe những vẫn lên mạng nhận xét đánh giá như đúng rồi. Còn những người có đủ lực mua xe thì họ ít lên mạng chém gió hơn.
p/s Em thuộc thành phần 1 :p

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
em thấy ở mình kiểu gì cũng bị chửi. Anh toy ngày xưa ko giảm giá -> chửi thần thánh. Bây giờ toy giảm giá -> chửi đã sáng mắt ra chưa. Anh mazda ngày xưa giá cao thì chửi ảo tưởng giờ giá thấp hẳn thì chửi coi thường người tiêu dùng. Trong những người chửi rất nhiều bác ko đi mazda và toy bao h. Nhìn vào mặt tốt của người ta vẫn hơn là săm soi.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bác ơi, thiên đường một năm tiêu thụ số xe không bằng số xe CR-V bán ra ở Mẽo thì việc gì nó phải thay đổi thiết kế để vừa lòng bác? Các bác ảo tưởng sức mạnh ghê gớm. Civic cũng vậy luôn đó, người Việt không mua thì người Mỹ mua. Tại sao các bác thích mang thằng Toy ra để minh chứng cho sự ngu dốt, cuồng thương hiệu của người Việt nhưng lại dễ dàng bỏ qua việc CR-V là chiếc SUV bán chạy nhất nước Mỹ vẫn bị người Việt chê ỏng chê eo? Có phải quan điểm của người Việt quá khác với người Mỹ không?
Tức là theo ý bác thì cứ xe nào bán chạy nhất phân khúc ở Mỹ thì chúng ta nên mua xe đó về đi đúng ko. Thế thì bà con đổ xô đi mua Toyota là đúng rồi bác còn thắc mắc gì nữa :D

• Like
Reactions: namosa and thangmsu