Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
Bữa nay Tuổi Trẻ có đăng khá chi tiết vụ 2 bánh chơi Gaz ở Đà Nẵng. Em chỉ cò 2 théc méc bé tí teo.
1/- Bình Gaz gắn bên ngoài xe : khi gởi xe trong bãi,mưa nắng rãi rầu,cái em bình Gaz - dù làm bằng inox - có "bùm" không vậy các bác ?
2/- Rủi xe dựng kế bên ngã qua xe mình,đầu ghi-đông xe nó đâm vô bình Gaz,điều gì sẽ xảy ra ?
Không phải em bài bác,chỉ phản biện tí xem sao. Nếu OK là em cũng chơi nuôn !
Vậy bác nào đã có kinh nghiệm nằm mùng chống muỗi vụ này,xin cho em tí lời khuyên.Cảm ơn các bác lắm (em thì lúc nào cũng luôn luôn yêu quý,kính trọng các pác mờ,hi hi...)

Tập Lái
11/12/04
18
0
0
RE: 2 bánh chạy Gaz

Theo em bít thì võ bình gas rất chắc chắn và được công nhận rồi mà. Vì thế mình cứ an tâm không lo chuyện cháy nổ.
Đi chiếc này cũng lợi: khi đi dã ngoại không cần mang theo bếp gas mini..hihiih

Em cũng định chơi xe gas, vì vừa rẽ hơn xăng và không gây ô nhiễm môi trường. Nhưng mà fải chờ lâu wá. Em nghe từ mấy năm trước rồi mà chỉ có bác Gas ở Đà Nẵng nghiên cứu, còn Sg thì không ai chơi cả..Bây giờ bác Gas nghiên cứu thành công rồi, hợp tác lắp rắp cũng chĩ ở miền trung, không bít bao giờ mới vào đến Sg, em vã quá rồi..hic

Con xe gas mà + thêm NoS thì kô bít chạy ra sao các bác nhỉ....hihih, chắc phải độ thêm sường thôi