Hạng B2
18/8/13
325
301
63
Mời các bác xem: Cá nhân em thấy bác nào Thiết kế các đường nhánh này hơi dở, vẫn có thể bị kẹt ở Vòng Xoay Nguyễn Cư Trinh-Vành đai II
ĐƯỜNG CAO TỐC TP.HCM-LONG THÀNH-DẦU GIÂY:
20-12, thông xe hai nhánh đường cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây

17/12/2014 17:38 GMT+7
TTO - Theo Tổng công ty đầu tư phát triển đường cao tốc TP.HCM, ngày 20-12, tại khu vực Q.9 sẽ thông xe thêm hai nhánh đường lên xuống đường cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây.
[xtable]
{tbody}
{tr}
{td}Sơ đồ thông xe cao tốc TP.HCM - Long Thành{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
Cụ thể như sau:
- Hướng lên đường cao tốc:
Xe cộ chạy trên đường vành đai 2, hướng từ đường Liên Phường đi đường Nguyễn Duy Trinh, khi qua ngã tư giao lộ giữa đường vành đai 2 và Nguyễn Duy Trinh có thể rẽ phải vào nhánh C2 (đường màu xanh dương) để lên đường cao tốc đi Long Thành (Quốc lộ 51).
Xe chạy trên dường Nguyễn Duy Trinh hướng từ Q.2 đi Q.9 khi đến ngã tư giao lộ giữa đường vành đai 2 và Nguyễn Duy Trinh có thể rẽ phải vào đường vành đai 2 gặp nhánh C2 (đường màu xanh dương) thì rẽ phải để đi lên đường cao tốc đi Long Thành.
Xe chạy trên đường vành đai 2 hướng từ cầu Phú Mỹ đi đường Nguyễn Duy Trinh khi đi qua ngã tư giao lộ giữa đường vành đai 2 và Nguyễn Duy Trinh có thể rẽ phải vào nhánh A2 (đường màu xanh lá) để lên đường cao tốc đi Long Thành.
Xe chạy trên đường Nguyễn Duy Trinh hướng từ Q.9 đi Q.2 khi đến ngã tư giao lộ giữa đường vành đai 2 và Nguyễn Duy Trinh có thể rẽ phải vào đường vành đai 2 gặp nhánh A2 (đường màu xanh lá) rẽ phải để lên đường cao tốc đi Long Thành.
- Hướng xuống đường cao tốc:
Xe cộ chạy trên đường cao tốc hướng từ Long Thành về TP.HCM khi tới nút giao vành đai 2 có thể rẽ trái vào nhánh B1 (đường màu vàng) để xuống đường vành đai 2 đi cầu Phú Mỹ hoặc các khu vực lân cận.
Xe chạy trên đường cao tốc hướng từ Long Thành về TP.HCM khi tới khu vực nút giao vành đai 2 có thể rẽ phải vào nhánh B2 (đường màu đỏ) về ngã tư Bình Thái hoặc khu vực lân cận.

Link:
http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-...anh-duong-len-xuong-duong-cao-toc/686475.html

• Like
Reactions: Focus dist8 and pmp
Hạng C
17/9/14
879
3.142
93
Nhìn hơi rối,thực tế chưa biết sao ? Thông xe nhanh đoạn đường dẫn Mai Chí Thọ - Cao Tốc SG-DG trước có phải hợp lý hơn không,như vậy sẽ giảm thiểu kẹt xe Nguyễn Duy Trinh-Liên Phường Phước Long Q9 ......Thêm 2 nhánh này phát sinh thêm mấy lò bánh mì là cái chắc .
20-12, thông xe hai nhánh đường cao tốc HCM - LT - DG

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Các bác cho em hỏi ngu, nếu em đi từ Long Thành theo cao tốc thì có đường nào xuống được Lê Văn Việt cho nhanh ko các bác?

Hạng D
18/2/10
3.133
2.896
113
Bác nào nhìn bảng hướng dẫn này lần đầu mà hiểu em nể.
Không hiểu nhánh lên mới dùng để làm gì vậy mấy bác ? Khi mà nhánh lên cũ tiện hơn nhiều.

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Các bác cho em hỏi ngu, nếu em đi từ Long Thành theo cao tốc thì có đường nào xuống được Lê Văn Việt cho nhanh ko các bác?
Bác đến LVV dừng xe, xuống mở con lươn rồi lao xe xuống.
Em dzọt.