Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53
RE: 2007 Yaris

Hi hi, các bác nào ở Mỹ hoặc ở Châu Âu rồi có thấy em Innova nào chạy không nhỉ?
Ở VN có bác nào chạy Innova hoặc là Matiz, Camry 3.0, Landcruiser hoặc BMW 525 để mà mọi người phải:
Trích đoạn: lehung
Cần gì mỗi sáng khỏang 7:30 - 8:00 Bác chịu khó "núp" ỡ Cafe Q số 2 TG đường vào OS CÀ là thấy ngay 1 em màu xám 52Z-0088, trễ chút nữa thì Bác tạt qua Đào Duy Anh là gặp ngay, cũng thường thôi , bỏ gần 40K mà chỉ như thế này thì hơi phí.
Đó là ý kiến riêng của mình, tất nhiên là mình cũng chẳng có tiền mà mua xe đó, nếu có chừng đó tiền mình cũng không mua xe đó, phải có khoảng 200k thì mua nó oke (để 150k mua con Lexus chạy, con đó cho vợ chạy đưa con đi học), hi hi. Ăn cơm với muối mà nói chuyện trên núi.

PTT
Hạng B2
14/4/06
166
0
0

Trích đoạn: adco

Theo em thì giá Y ở VN không phù hợp tí nào ngoài cái mác sành điệu (giá từ 38-40k) . Đây là lạoi xe nhỏ chỉ phù hợp cho việc lanh quanh TP , kiểu dáng nữ tính, phù hợp cho mấy mấy chị đi shoping . Nội thất thì em thấy thiết kế đồng hồ và hộp số giản dị quá . Túm lại ở nước ngoài , em nghỉ đây cũng chỉ là loại xòang !

Thực ra nó cũng chỉ đứng trên một số loại xe như của HQ thôi. Với lại nếu các bác có khoảng 13k euro thì các bác cũng chỉ mua được xe "xoàng" như thế thôi. Nói chung là tiền nào của ấy (ở VN giá xe/chất lượng phi lý không nói làm gì).

Tập Lái
5/10/06
5
0
0
otosaigon.com

Đẹp thật!!!!! nhưng hơi đắt. ko biết cày đến lúc nào.........thôi dành ngạm ngùi chờ e........!xuống $

Tập Lái
28/8/06
39
0
0

Không biết con này ở SG mình có giá bao nhiêu mấy bác! Nhìn con này không chê vào đâu được so với Matiz. Con này 2 vợ chồng với 2 đứa con đi là ok nhất! Mong mấy bác cho em biết giá con này :) thèm wá không chịu nổi rồi!

Tập Lái
17/4/06
15
0
0
hanoi

Vậy có Yaris đang chạy ở Hànội đời 2003 1.3l 5 chỗ to rộng hơn con Yaris 2006 đang chạy ngoài đường, giá bán cực rẻ thì có bác nào interested không vậy? Có thì pm em nhé

Hạng B1
12/1/05
65
0
0

vâng, xe nó xoàng, máy chạy thì ì, nhưng nhỏ, tiện cho việc luồn lách trong đường phố HN. Hn bây h tính ra cũng có nhiều Yaris rồi, em thấy là xe nhỏ gọn như thế này đi trong thành phố rất hay, lại đỡ tốn tiền xăng(đổ full chỉ tầm 500k) Nội thất thì bình thường, lái dễ, nội thất nhìn hơi ''hàng mã'' tí thôi[&:]

PTT
Hạng B2
14/4/06
166
0
0

Trích đoạn: drifter0001

Vậy có Yaris đang chạy ở Hànội đời 2003 1.3l 5 chỗ to rộng hơn con Yaris 2006 đang chạy ngoài đường, giá bán cực rẻ thì có bác nào interested không vậy? Có thì pm em nhé

Em co ông bạn đang cần xe, giá bao nhiêu thế bác?

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

khuyến cáo là bác nào cao trên 1m8 giống em thì đừng mua con này ko lại từ gù giả thành gù xịn đấy. Vì nó bé lắm, nội thất hơi giống matiz nhưng chất nhựa trông xịn hơn tẹo. Có airbag,ABS,CD, giá 35K. Người quen mua cách đây 6 tháng. Đi cũng được nhưng em ghét nó một chỗ là nó cứ băt em cúi xuống nhìn đường,bực mình lắm chứ lái cũng dễ, vào cua ngọt hơn matiz. độ cân bằng cũng hơn, khi vào cua nhanh thì nó bó và khung xe cảm giác chắc hơn là matiz. Vậy thôi. Có thêm cái air bag cũng đỡ lo hơn một tẹo.

Tập Lái
30/11/06
6
0
0
www.ngoisao.net

Theo em thì mỗi người đều có lý riêng của mình. Nếu như mà tiền của em nhều như quân nguyên thì em sẽ mua xe yaris không cần suy nghĩ, ngày mai nếu không thích thì bán rẻ và mua xe khác thích hơn. Nhưng đứng về khía cạnh tài chính mà phân tích thì rất nhiều người chọn mua matiz (không phải vì không đủ tiền mua yaris) mà vì nó không tương thích giữa giá trị và giá trị sử dụng. Các bác thử tính xem đi xe 10 chấm mà bị hạn chế tốc độ như hiện nay thì còn cú hơn đi xe 1 chấm. Nếu ở Nhật hay châu âu lương em 30K một tháng mà em mua yaris 15K thì là chuyện nhỏ còn ở VN mà mua yaris 34K là cả một vấn đề nếu dùng tiền "SẠCH"

Hạng B2
4/3/05
175
0
16
www.otosaigon.com

con này kiểu dáng đẹp wa'
phụ nữ mà đi thì đẹp phải biếi
mỗi tội cái giá cao ngát trời:(