Nếu Bottas chủ động giữ khoảng cách 5-6s từ khi thay lốp Medium thì có thể ăn được Vet ko nhỉ?
Phải push mới có cơ hội ăn chứ bác vì Vet lúc đó nắm thế chủ động quyết định pace của cuộc đua. Khi Ferrari báo qua radio cho Vet "Plan B, plan B" thì trong 3 vòng Vet đẩy khoảng cách với Bot từ hơn 5 giây lên hơn 7 giây sau đó duy trì khoảng cách.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113
Phải push mới có cơ hội ăn chứ bác vì Vet lúc đó nắm thế chủ động quyết định pace của cuộc đua. Khi Ferrari báo qua radio cho Vet "Plan B, plan B" thì trong 3 vòng Vet đẩy khoảng cách với Bot từ hơn 5 giây lên hơn 7 giây sau đó duy trì khoảng cách.
Thì thấy cu Vet lẽo đẽo theo Alon hoài có vượt đâu, chawc lúc đó ảnh dưỡng lốp. 2-3 vòng cuối mới chịu push để vượt.

Hạng D
21/10/08
3.646
70.229
113
Miền Không Xác Định
Bác hỏi em nếu Bot chủ động giữ khoảng cách mà. Bởi vậy em mới trả lời rằng Bot phải push mới có cửa
Bác @kebab cho em hỏi: cùng 1 động cơ, tại sao xe RB lại nhanh hơn đáng kể so với xe renault và McLaren? Không lẽ chassis tốt có thể cải thiện được ngần ấy tốc độ?

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Bác @kebab cho em hỏi: cùng 1 động cơ, tại sao xe RB lại nhanh hơn đáng kể so với xe renault và McLaren? Không lẽ chassis tốt có thể cải thiện được ngần ấy tốc độ?
Chắc do nài với chiến thuật vào pis đó a! Cơ bản 3 ku đó 1 engine nhưng thiết kế laik tùy mỗi đội đội mà

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Em thấy cái xe RB nó vượt trội, có thể so kè với Fer và Mẹc. Rõ ràng động cơ phải mạnh hơn nhiều.
E thì thấy động cơ rầy nâu vưỡn chưa ổn áp lắm! Mới 10-20 vòng là lăn quay ra ngất dồi a

• Like
Reactions: xxmagicxx
Động cơ chỉ là 1 phần, chassis và aero package là một phần khác không thể tách rời tạo nên một chiếc xe mạnh hay yếu. Năm ngoái Maccar chẳng chê động cơ Honda như hạch chứ chassis chiếc MCL32 mạnh nhất luôn...hoho

Cơ bản 3 ku đó 1 engine nhưng thiết kế laik tùy mỗi đội đội mà
Động cơ Renault cấp cho các đội là y chang nhau và không ông nào được chọc vào động cơ ngoài người của Renault.

• Like
Reactions: xxmagicxx