Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Re: 23/10 chiến với xxx tại cầu ĐBP lỗi 2B đi sai làn

Street_Version nói:
NoelNGuyen nói:
Chuyện này là sạo nhất nè, không bao giờ XXX bỏ tiền túi đi đóng phạt cho người vi phạm luật GT cả, chắc chắn sure 200%, chỉ có bác chủ vi phạm đi đóng phạt mới lấy được giấy phép lái xe. Có quyết định xử phạt thì chỉ có đúng thôi, có ngon thì đi kiện quyết định xử phạt. Toàn phán bậy, chỉ người ngu ngốc mới tin.

đây mới chính là đối tượng chuyên quấy phá, chống đối lại nhà nước, kích động người dân, bẩn bựa nó vừa thôi
Giờ em đang xin ban quản trị OS . Em nghĩ với khả năng mình thì có thể tìm ra được chính xác nhân vật này là ai có ý gì để mọi người còn đề phòng ạ.
[link]http://www.otosaigon.com/forum/FindPost/7787335[/link]

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83

tin_truc22 nói:
Street_Version nói:
NoelNGuyen nói:
Chuyện này là sạo nhất nè, không bao giờ XXX bỏ tiền túi đi đóng phạt cho người vi phạm luật GT cả, chắc chắn sure 200%, chỉ có bác chủ vi phạm đi đóng phạt mới lấy được giấy phép lái xe. Có quyết định xử phạt thì chỉ có đúng thôi, có ngon thì đi kiện quyết định xử phạt. Toàn phán bậy, chỉ người ngu ngốc mới tin.

đây mới chính là đối tượng chuyên quấy phá, chống đối lại nhà nước, kích động người dân, bẩn bựa nó vừa thôi
Giờ em đang xin ban quản trị OS . Em nghĩ với khả năng mình thì có thể tìm ra được chính xác nhân vật này là ai có ý gì để mọi người còn đề phòng ạ.
http://www.otosaigon.com/forum/FindPost/7787335
Nick ảo để tìm người thật. Nếu âm binh đó là xxx thì không cần phải nói, chỉ sợ là thường dân thì xử lý sao bác tin_truc22?

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175

symbian nói:
tin_truc22 nói:
Street_Version nói:
NoelNGuyen nói:

http://www.otosaigon.com/forum/FindPost/7787335
Nick ảo để tìm người thật. Nếu âm binh đó là xxx thì không cần phải nói, chỉ sợ là thường dân thì xử lý sao bác tin_truc22?
Việc người đang ở trong tối mà bị chiếu sáng đèn vào mặt là đủ làm con người cẩn trọng hơn vào lời nói không phát biểu linh tinh rồi bác, có gì hẹn gặp mặt nói chuyện rõ ràng khuyên giải cho họ hiểu cũng là 1 việc thiện

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48

GDP_2011 nói:
haihoang_kia nói:
NoelNGuyen nói:
- Có quyết định xử phạt thì XXX đã đúng, tức là bác chủ đi sai. Mọi người nên tránh đi như bác chủ.
- Ai đóng tiền phạt : chắc chắn bác chủ đóng, không bao giờ có chuyện XXX bỏ tiền đóng dùm.
Bác muốn test ko? Em hẹn bác đi test lại lần nữa nè
. hôm đó em có alo cho bác NgocMinh nhưng bác ấy lại bận việc cty nên các bác tin cũng đc, ko tin cũng chẵng sao đâu. Chỉ em biết và bx em vui là đc.
Bác muốn bác ấy đi với bác thì phải kêu NNC, NNC gọi lên được thì mới đi với bác được:D
Nhưng ai dám cho vong cái thứ này nhập vô để đi bác !! Thôi bác chủ khỏi rủ cho nhẹ đầu hé !! hehe ...

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Hình như mấy bữa nay, chốt xxx này không thấy, hay tại em đi vào 'giờ xui'.

Hạng B1
24/12/12
88
1
0

Ủa có thiểu số mấy người trên OS này cứ muốn xúi dại người khác đi sai luật để làm gì, có người phân tích chỉ ra cái sai và cái vô lý khi bọ này dựng chuyện, thì chúng lồng lộn lên kinh

Chắc chắn 1 điều là đi đúng luật GT thì không bao giờ bị CSGT thổi lại, Việc bác chủ bị biên bản và tiếp theo có quyết định xử phạt nữa là bác chủ đi sai rồi, môi người không nên đi theo kiểu bác chủ đi. Còn nổ là CSGT đóng phạt cho bác chủ là luận điệu của bọn xấu, không bao giờ có chuyện này. Quyết định xử phạt đã hoàn toàn đúng thì chỉ chính bác chủ bỏ tiền đóng phạt hay thiểu số OS này bỏ tiền ra đóng phạt mới lấy được bằng lái xe về nhé, đường có to mồm gạt mọi người.

Hạng B1
24/12/12
88
1
0

Street_Version nói:
NoelNGuyen nói:

Đã có quyết định xử phạt là luôn đúng 100%, bác chủ đi sai luật. Nếu còn già mồm nói mình đi đúng thì ở VN cho phép khiếu nại hay kiện QĐ xử phạt, nhưng chắc chắn là có làm gì đi đi nữa thì XXX đã làm biên bản vi phạm đúng, và quyết định xử phạt cũng đúng luật GT DB Việt nam ở trường hợp này.
các OSEr khác đừng nghe bọn xúi dại , kích động người khác vi phạm luật GTDB .

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

NoelNGuyen nói:
Street_Version nói:
NoelNGuyen nói:

Đã có quyết định xử phạt là luôn đúng 100%, bác chủ đi sai luật. Nếu còn già mồm nói mình đi đúng thì ở VN cho phép khiếu nại hay kiện QĐ xử phạt, nhưng chắc chắn là có làm gì đi đi nữa thì XXX đã làm biên bản vi phạm đúng, và quyết định xử phạt cũng đúng luật GT DB Việt nam ở trường hợp này.các OSEr khác đừng nghe bọn xúi dại , kích động người khác vi phạm luật GTDB .

Vậy thì bác bị lập bb rồi tự đi đóng luôn nhé

Hạng B2
22/4/11
393
126
43

nói lại 1 lần nữa nha bác NoelNGuyen ,tôi có lời mời bác đi cùng tôi tại vị trí này, nếu bị xử phạt thì mọi chi phí tôi lo hết cho bác, tôi còn mời bác cafe, ăn nhậu, vui vẻ và thư giản luôn nha bác.
Tui là người thật việc thật nên ko sợ việc j đâu nhá, còn bác thế nào ?

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.430
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

haihoang_kia nói:
nói lại 1 lần nữa nha bác NoelNGuyen ,tôi có lời mời bác đi cùng tôi tại vị trí này, nếu bị xử phạt thì mọi chi phí tôi lo hết cho bác, tôi còn mời bác cafe, ăn nhậu, vui vẻ và thư giản luôn nha bác.
Tui là người thật việc thật nên ko sợ việc j đâu nhá, còn bác thế nào ?
Sao bác cứ phải cò cưa làm gì?
Xong việc thì đi ra đi thôi! Còn lại ai nói gì ...kệ cho xong.