..

Hạng B2
20/4/05
142
4
28
DEl

Chỉnh sửa cuối:
Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
tap_tanh_me_xe nói:
Chào các bác!
Các bác cho em hỏi nắp đổ xăng xe new mỏning sport thaco sao nó khác màu xe và nhìn cứ như đồ chơi trẻ con vậy,e mới xem xe hôm trước cho em hỏi sau khimua ve thay cai cung mau son xe duoc khong a?vì cái này nhìn nópha65p phồng cỏ răng cưa xấu qu1a
Thay được chứ bác. Em nhớ hình như nó có cái ngàm hay chốt gì đó...Nhưng mà lúc bác mua xe thì giao kèo với người ta, thay cho tui cái nắp bình xăng đi.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
tap_tanh_me_xe nói:
@jungle: Cám ơn bác đã trả lời em, bác cho em hỏi mình giao kèo với người ta thay cái nắp bình xăng khác.Mấy cái khác nó như thế nào bác ơi,em không rành vụ này.
Bác giao kèo trong hợp đồng là chỉ thay cho bác cái nắp bình xăng, như thế nào đó bác chỉ rõ ra, còn các phần khác thì giữ nguyên original cho bác.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
tap_tanh_me_xe nói:
Chào các bác!
Các bác cho em hỏi nắp đổ xăng xe new mỏning sport thaco sao nó khác màu xe và nhìn cứ như đồ chơi trẻ con vậy,e mới xem xe hôm trước cho em hỏi sau khimua ve thay cai cung mau son xe duoc khong a?vì cái này nhìn nópha65p phồng cỏ răng cưa xấu qu1a

Thế bác chọn màu gì ? nếu bác chọn màu đỏ thì em đổi cho bác cái nắp xăng màu đỏ của em ....hihihihi

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
tap_tanh_me_xe nói:
Em tính chọn cái màu mà không biết gọi là màu gì cho chính xác giống màu hồng phấn ,nó giống màu xe bác gì có bảng số 1379 đó bác ơi,mà sao e thấy nhiều xe có cái nắp bình xăng trơn và cùng màu sơn xe đẹp vậy không như cái nắp bình xăng có răng lỏng lẻo màu thì nhìn không ra màu gì.
Bác mua cái chụp inox dán lên là khỏi phải lăn tăn. Đổi mà ko tiệp màu thì mèo lại hoàn mèo!

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
tap_tanh_me_xe nói:
Em tính chọn cái màu mà không biết gọi là màu gì cho chính xác giống màu hồng phấn ,nó giống màu xe bác gì có bảng số 1379 đó bác ơi,mà sao e thấy nhiều xe có cái nắp bình xăng trơn và cùng màu sơn xe đẹp vậy không như cái nắp bình xăng có răng lỏng lẻo màu thì nhìn không ra màu gì.
Bác mua cái chụp inox dán lên là khỏi phải lăn tăn. Đổi mà ko tiệp màu thì mèo lại hoàn mèo!

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Firex nói:
Thế bác chọn màu gì ? nếu bác chọn màu đỏ thì em đổi cho bác cái nắp xăng màu đỏ của em ....hihihihi
Xe bác màu gỉ mà có cải nắp xăng màu đỏ thế?
Xe iem màu đỏ mà cái nắp xăng màu trắng và bằng nhựa, trông như đồ chơi trẻ con ấy.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Xuanque nói:
Firex nói:
Xe bác màu gỉ mà có cải nắp xăng màu đỏ thế?
Xe iem màu đỏ mà cái nắp xăng màu trắng và bằng nhựa, trông như đồ chơi trẻ con ấy.
Dạ xe em Kia Morning màu đỏ đời 2009 ạ, nếu bác thích thì mình đổi nhau, em thì lại thích cái màu trắng như của bác mới ghê....

Phone của em : 0903836583 - Tùng