Tập Lái
9/7/20
8
1
1
33
Em đang tính mua 1 căn 2pn. Vợ em làm quận 1 nên tìm bán kính 8km xung quanh có tòa nào ổn không các bác.
Em cần nhất là nguồn nước sạch. đợt trước tham khảo định mua Miếu nổi cho gần mà thấy dân cư la trời vì nước vàng.
Đang nhắm con Richmond mà thấy 1 ông bảo pháp lý chông chênh, phía bình thạnh 2ty5 tầm 60m2 có khả thy ko các bác?

Hạng B1
4/10/18
78
46
18
36
Bác xuống Q9 cách trung tâm tầm 11km đi cao tốc khỏi kẹt xe. The Art, Jamila, Safira, Hausneo thì tha hồ chọn. Không thì cố tí mua Krista bên quận 2 cũng tầm 9km thôi.

• Like
Reactions: hapi.bds and Buixxx
Tập Lái
25/6/20
18
14
3
33
có felisa riverside ngay cầu nguyễn tri phương đang bàn giao giá dưới 2,5ty hoặc aurora residence đang xây giá cũng ok. đi vào quận 1 thuận tiện, bán kính cũng khoảng 8km.

Tập Lái
30/11/18
31
8
3
Richmond bây giờ 2PN cả VAT cũng phải 3.5 rồi ý. 2.5 mình nghĩ cc cũ ở khu vực BT thì may ra.

• Like
Reactions: hapi.bds
Tập Lái
19/9/15
43
191
33
43
Em đang tính mua 1 căn 2pn. Vợ em làm quận 1 nên tìm bán kính 8km xung quanh có tòa nào ổn không các bác.
Em cần nhất là nguồn nước sạch. đợt trước tham khảo định mua Miếu nổi cho gần mà thấy dân cư la trời vì nước vàng.
Đang nhắm con Richmond mà thấy 1 ông bảo pháp lý chông chênh, phía bình thạnh 2ty5 tầm 60m2 có khả thy ko các bác?
8km thì chỉ có dragon hill 2, nguyễn hữu thọ, phước kiển nhà bè. Sát bên phú mỹ hưng. 2.5ty căn 71.6m2. Hợp lý nhất về giá, cự ly và chất lượng sống

Tập Lái
9/7/20
8
1
1
33
Bác xuống Q9 cách trung tâm tầm 11km đi cao tốc khỏi kẹt xe. The Art, Jamila, Safira, Hausneo thì tha hồ chọn. Không thì cố tí mua Krista bên quận 2 cũng tầm 9km thôi.
Lần đầu mua nhà nên cũng băn khoăn. Tính em ko thích đi xa, vợ mà ko hối em cũng tính thuê chưng cư ở cho gần đi làm. Chớ giờ nghĩ cảnh ngày nào cũng 10 cây đi đi về về chắc oải. Đi xa thành phố đúng là nhiều lựa chọn hơn.

Tập Lái
9/7/20
8
1
1
33
có felisa riverside ngay cầu nguyễn tri phương đang bàn giao giá dưới 2,5ty hoặc aurora residence đang xây giá cũng ok. đi vào quận 1 thuận tiện, bán kính cũng khoảng 8km.
Mấy cái này thì chỉ có đi vào ở mới biết được chất lượng và nước bác nhỉ?. Em sợ nhất là nước. Nó đi vào người mà ko biết sạch hay bẩn thì nguy hiểm.

• Like
Reactions: Mrsirodimuanhadat
Hạng D
23/2/09
1.379
8.158
128
anh thuê chung cư Iris chramintom gì gì đó ở Cao thắng nối dài ở thử xem; ngay trung tâm, mọi thứ tiện lợi!

Tập Lái
14/9/15
40
509
83
Lần đầu mua nhà nên cũng băn khoăn. Tính em ko thích đi xa, vợ mà ko hối em cũng tính thuê chưng cư ở cho gần đi làm. Chớ giờ nghĩ cảnh ngày nào cũng 10 cây đi đi về về chắc oải. Đi xa thành phố đúng là nhiều lựa chọn hơn.
The Art đi tắt qua khu Bắc Rạch Chiếc cũng nhanh lắm bác. Đg ko bị kẹt xe nữa