Hạng C
22/11/07
535
0
0
RE: 2 bác Dukepham & Mildseven_light đang độ con này Type R

dạ tại chưa có thiệt hại vì chưa lắp, tụi em "bị ép" gắn xong mới bít giá ạ hihihihi nói vậy thui chứ tụi em còn nôn biết giá hơn bác ấy chứ

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

cản em cũng thay mà sườn cũng lắp nốt bác ạ chứ ko phải Lips . đã chơi thì phải hết mình lun chứ . như vậy là các bác đi trước em rùi , em thì phải tháng nữa . Đồ thì đã đủ mỗi tội đang chờ xe . mà xe em cũng đen như bác nên em đang phân vân ko bít sơn màu như nào cho cái cản sau ( chỗ thanh ngang với cái Po ) ... các bác tư vấn em với . viền trên sơn sần đen còn thanh ngang thì sơn màu trắng ???

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

à, còn pô thì 90 $ 1 chiếc bác ạ , exhaust pipe mugen power , hàng thái về . bác máu ko ?

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Đồ thì đã đủ mỗi tội đang chờ xe . mà xe em cũng đen như bác nên em đang phân vân ko bít sơn màu như nào cho cái cản sau ( chỗ thanh ngang với cái Po ) ... các bác tư vấn em với . viền trên sơn sần đen còn thanh ngang thì sơn màu trắng ???
Hôm nay thấy 1 bác tự mang đi sơn xong về lắp ở chỗ bác Phú. Cũng màu đen như mình. Tình hình nói chung là thấy rất hầm hố. Chỉ có cái sườn ko được ngọt lắm, lòi ra hơi nhiều. Nước sơn cũng chưa ok chắc cho sơn vội. Chỗ ngang pô bác ấy cũng làm đen luôn nên ko đẹp lắm, em cũng chưa nghĩ sẽ sơn gì khúc đó. Phần cản trước chỗ Logo HONDA thì nó liền luôn với cản nên bác ấy cũng sơn đen luôn, nhìn cũng ko happy lắm. Có lẽ anh em mình nên ngồi lại với nhau ngâm kíu hướng xử lý mấy cái này.

à, còn pô thì 90 $ 1 chiếc bác ạ , exhaust pipe mugen power , hàng thái về . bác máu ko ?
Cái này là cái bác post hình ở trên đấy hả, nó có phải giống cái của ku WIT DIABLO độ cho em Civic94 ko nhỉ?

http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=776844&mpage=1

Tập Lái
7/5/08
13
0
1

Hai bộ của bác Duke và Mild chắc sắp ra lò rồi. Bác Phú cẩn thận đưa hẳn lên Kim Thanh sơn chứ. Bộ thứ ba là của em các bác ah, mong quá đi mất.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

90$ hàng Thái là hàng replica rồi ...bác cân lên xem nó bao nhiêu kg ..???...gắn cái này ko cải thiện được HP nhưng tiếng pô nghe chán lắm nếu bác đi 1.8 auto..dưới gầm xe bác có 2 cái catalytic convert hay còn goị là bộ trung hòa khí thải ...bác cắt cái thứ 2 nằm gần đoạn ra ống pô xong hàn lại , coi như xe bác còn 1 cat thôi ...xe bác nghe sẽ ngọt hơn và bốc hơn ...có thể đèn check engine sẽ hiện ra nếu cái 02 sensor nó nẳm trong cái cat bác vừa tháo nhưng không sao đâu ...

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: canadabuon

90$ hàng Thái là hàng replica rồi ...bác cân lên xem nó bao nhiêu kg ..???...gắn cái này ko cải thiện được HP nhưng tiếng pô nghe chán lắm nếu bác đi 1.8 auto..dưới gầm xe bác có 2 cái catalytic convert hay còn goị là bộ trung hòa khí thải ...bác cắt cái thứ 2 nằm gần đoạn ra ống pô xong hàn lại , coi như xe bác còn 1 cat thôi ...xe bác nghe sẽ ngọt hơn và bốc hơn ...có thể đèn check engine sẽ hiện ra nếu cái 02 sensor nó nẳm trong cái cat bác vừa tháo nhưng không sao đâu ...
Cảm ơn bác đã chỉ dẫn, em sẽ tính kỹ lại coi sao.

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

các chú độ mà ko hỏi anh à:mad::D[8D]

chiên da đây mà chẳng nhờ tư vấn;)

(j/k đừng óanh em nha:D)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Trích đoạn: Wit Diablo

các chú độ mà ko hỏi anh à:mad::D[8D]

chiên da đây mà chẳng nhờ tư vấn;)

(j/k đừng óanh em nha:D)
Grrrrrrrrrrr dt gọi lúc nào cũng bận nhậu thì hỏi cái giề hả ku?

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: canadabuon

Vụ technical em dốt đặc nên em kg dám tham gia, riêng vụ giá cả thì em cũng có cảm giác như vậy, vì trên net cái Mugen Sport Silencer gần cả ngàn [&:]